Hạng D
27/1/06
2.040
0
36
hunghanoi nói:
Sáng thứ 7 (30/4) em cũng xuất phát đi Phan thiết theo công ty. Nếu bác nào có hứng chạy đường Bà rịa - Lagi thì kết hợp đi cùng em, nếu không có ai đi cùng thì em chạy theo đoàn xe công ty đi QL1 vậy.
Sáng T7 mình đi từ sớm, ở nhà đi chung, 3 xe tất cả nên cứ theo ql1 mà đi, mà ql51 có khá hơn chưa mà hùng đi tuyến đó

Hạng D
25/1/11
1.174
270
83
nguyen van qua -q12
hoangnhimgia nói:
hunghanoi nói:
Sáng thứ 7 (30/4) em cũng xuất phát đi Phan thiết theo công ty. Nếu bác nào có hứng chạy đường Bà rịa - Lagi thì kết hợp đi cùng em, nếu không có ai đi cùng thì em chạy theo đoàn xe công ty đi QL1 vậy.
Sáng T7 mình đi từ sớm, ở nhà đi chung, 3 xe tất cả nên cứ theo ql1 mà đi, mà ql51 có khá hơn chưa mà hùng đi tuyến đó
Sáng thứ 7 em và bác bítỉ cũng hẹn nhau đi PT, nhưng sẽ đi sớm cho đỡ kẹt xe.
Dự tính 3-4h sáng khởi hành, không bít mình có thể kết hợp đi cùng nhau được không?

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
Buratino10 nói:
Chà, mấy pác nhà mình hẹn hò ra PT hết á. chiều mai 4g thì em chạy về Bến tre, pác nhatphuong, lamtan, thompson có cùng chuyến với em k đấy?

Sáng mai thì mình ở Tân An - Long An. Uống cafe thì welcome bởi vì chiều về SG rùi. Nhưng CN- T2 Thì mình lại ở Tân An. NhatPhuong thèm nhậu mà k kiếm ra ng thì alo mình hehehe

Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
thompson nói:
Buratino10 nói:
Chà, mấy pác nhà mình hẹn hò ra PT hết á. chiều mai 4g thì em chạy về Bến tre, pác nhatphuong, lamtan, thompson có cùng chuyến với em k đấy?

Sáng mai thì mình ở Tân An - Long An. Uống cafe thì welcome bởi vì chiều về SG rùi. Nhưng CN- T2 Thì mình lại ở Tân An. NhatPhuong thèm nhậu mà k kiếm ra ng thì alo mình hehehe

Tuần nào thứ 7 em cũng về Long an , Chủ nhật trở về Sài Gòn

Hạng D
20/7/09
2.779
0
38
Em thì tính khoảng 4h sáng 30/4 đi về Kiên Giang, chắc không bác nào về cùng hướng với em nhỉ.

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
tuansteel nói:
hoangnhimgia nói:
hunghanoi nói:
Sáng thứ 7 em và bác bítỉ cũng hẹn nhau đi PT, nhưng sẽ đi sớm cho đỡ kẹt xe.
Dự tính 3-4h sáng khởi hành, không bít mình có thể kết hợp đi cùng nhau được không?

Đi chơi mà làm gì phai khổ vậy. Rồi còn V1, F1, bắt nửa đêm thức dậy để đi ah? Em xuất phát 7h, cứ từ từ mà đi, kẹt thì đợi chứ chẳng việc gì phải hành xác cả nhà lúc nửa đêm.
@Nhim: Nếu có ai đi cùng đường đó thì em mới đi thôi, vì em chưa đi đường đó bao giờ, mấy giờ anh đi vậy? Nếu đi trước thì em sẽ gọi anh để hỏi tình hình đường xá.

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
4runner nói:
thompson nói:
Buratino10 nói:

Tuần nào thứ 7 em cũng về Long an , Chủ nhật trở về Sài Gòn

Nhà vợ em ở chợ F.2, đường Huỳnh Việt Thanh, Có dịp em mời bác cafe Tân An hihihi

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
4runner nói:
Muốn đu theo chú Hùng đi PT mà kẹt vụ F1 đang thi học kỳ 2
Em thì chỉ có dịp này về quê chứ vừa vào lại là con em cũng thi hk2 nên đi chơi cũng kg trọn vẹn. Có dịp em lại về quê bác, gần nên cũng cơ động.:D