Hạng F
28/2/11
5.112
203
63
Quận 4_ TPHCM
Em nghĩ ếch một cầu mạnh lắm mà bác ?? tay lái lụa lắm mới dám cầm mấy em này. trong mấy kỳ thì kỹ thuật nhân dịp sinh nhật OS, toàn đoạt giải cao
:D

Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.058
113
51
otosaigon nói:
F1racer nói:
duyenhb nói:
Bà mẹ VNAH.....chả lẽ giờ bán Esc đi mua Đúc lò sao ta...????
Giống như bác tuanle nói là chuẩn, biết ngoại ngữ thì dùng Ford, không biết ngoại ngữ, thời thượng thì mua Fiat:):)

Lại chửi đểu, biết tiếng Anh làm dầu khí, luật sư .... bán cafe thì đi xe Ford, còn hai lúa có tiền mua Fiat

Dạo này đi vá dạo cũng nhiều nhỉ :D
Thớt này phải petrol, Xedap nhảy vô mới cân.

Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây
F1racer nói:
duyenhb nói:
Giống như bác tuanle nói là chuẩn, biết ngoại ngữ thì dùng Ford, không biết ngoại ngữ, thời thượng thì mua Fiat:):)

(i) chắc là information :D. Cái này nó bê nguyên từ bển sang nên ko có tiếng Việt. Giống Santafe nguyên lô tiếng Hàn hiện lên ko biết muốn nói gì
Sao ko dùng biểu tượng như Fiat nhỉ

Hạng D
20/1/11
2.133
7
38
huyluong nói:
duyenhb nói:

Bác duyenhb bán ếch cho em đi :D :D
Bác Huy, chuyên môn thì em không rành lắm, nhưng sau nhiều năm chạy Escape em vẫn thấy sướng, nhiều lúc cũng muốn bán để tìm cái mới lạ....nhưng nhìn qua nhìn lại cũng chưa thấy em nào có thể thay thế được em nó trong thời điểm này với tầm tiền đó, nên làm gì làm....nói gì nói em vẫn trung thành với em nó Bác ạh.
Hôm nào có dịp
với Bác nghen.

Hạng C
2/2/07
826
20
18
49
Trái Đất
F1racer nói:
ĐặngNguyễn nói:
tuanle nói:
F1racer nói:
@ tuanle: trên Focus, giữa 2 đồng hồ nhiệt và xăng, có cái đèn màu đỏ hiện chữ "i" lúc mới bật chìa khóa. Vào số chạy thì tắt. Ý nghĩa là gì bác giúp em với??
xe em đời ơ kìa, không có đèn này ợ
chữ "i" nằm trong vòng tròn là báo đang cài thắng tay, nhã thắng tay thì... tắt!
Cám ơn bác Đặng Nguyễn nhiều nhé, vậy là có cả 2 đèn báo thắng tay. Ford dành cho người già cả và mới dùng xe nên cẩn thận lắp cả 2 cái:D.

Em thì đồ rằng hãng Ford thiết kế quá tâm lý: chắc là cái đèn (i) đó sáng lên để kiểm tra xem cần số của tài xế đã hạ xuống chưa; hạ xuống rồi thì lái mới an toàn bác ợ...;);):D:D:D
BTW, đèn (i) sáng lên thường đi kèm với 1 cụm từ nhắc sự cố gì đó (dĩ nhiên là bằng T. Anh, haizz). Nếu nó tắt khi xe khởi hành thì em nghĩ chỉ đơn giản: nó sáng lên để báo đèn này chưa bị đứt bóng.:D:D

Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây
focker nói:
F1racer nói:
ĐặngNguyễn nói:
tuanle nói:
F1racer nói:
@ tuanle: trên Focus, giữa 2 đồng hồ nhiệt và xăng, có cái đèn màu đỏ hiện chữ "i" lúc mới bật chìa khóa. Vào số chạy thì tắt. Ý nghĩa là gì bác giúp em với??
xe em đời ơ kìa, không có đèn này ợ
chữ "i" nằm trong vòng tròn là báo đang cài thắng tay, nhã thắng tay thì... tắt!
Cám ơn bác Đặng Nguyễn nhiều nhé, vậy là có cả 2 đèn báo thắng tay. Ford dành cho người già cả và mới dùng xe nên cẩn thận lắp cả 2 cái:D.

Em thì đồ rằng hãng Ford thiết kế quá tâm lý: chắc là cái đèn (i) đó sáng lên để kiểm tra xem cần số của tài xế đã hạ xuống chưa; hạ xuống rồi thì lái mới an toàn bác ợ...;);):D:D:D
BTW, đèn (i) sáng lên thường đi kèm với 1 cụm từ nhắc sự cố gì đó (dĩ nhiên là bằng T. Anh, haizz). Nếu nó tắt khi xe khởi hành thì em nghĩ chỉ đơn giản: nó sáng lên để báo đèn này chưa bị đứt bóng.:D:D

Đúng là f cker

Hạng F
8/8/06
6.456
21.041
113
40
babydriver nói:
otosaigon nói:
F1racer nói:
duyenhb nói:

Lại chửi đểu, biết tiếng Anh làm dầu khí, luật sư .... bán cafe thì đi xe Ford, còn hai lúa có tiền mua Fiat

Dạo này đi vá dạo cũng nhiều nhỉ :D
Thớt này phải petrol, Xedap nhảy vô mới cân.
Bác tha cho em, Để em còn có thời gian kiếm cơm nuôi vợ nuôi con :D,

Hạng D
3/3/08
2.180
36
48
48
Vương Quốc Campuchia
duyenhb nói:
huyluong nói:
duyenhb nói:

Bác duyenhb bán ếch cho em đi :D :D
Bác Huy, chuyên môn thì em không rành lắm, nhưng sau nhiều năm chạy Escape em vẫn thấy sướng, nhiều lúc cũng muốn bán để tìm cái mới lạ....nhưng nhìn qua nhìn lại cũng chưa thấy em nào có thể thay thế được em nó trong thời điểm này với tầm tiền đó, nên làm gì làm....nói gì nói em vẫn trung thành với em nó Bác ạh.
Hôm nào có dịp
với Bác nghen.

Em có duyên gặp cụng ly với bác khaiman rồi, hẹn có duyên với bác Duyên nhé