Hạng B1
24/4/08
53
0
0
56
Sai Gon
RE: Thông số-Trang Bị-Màu sắc (fixed)

Rất đồng ý với bác mntuantsl. Trước đây mình cũng chạy 1 chiếc màu đen, nói chung là quá mệt vì mau dơ, nếu không xịt nước mà chỉ lấy khăn ưốt lau thì nhìn càng vằn vện. Chỉ có màu xám bạc hoặc xanh bạc là chuẩn nhất, sạch, có dơ chút ít cũng không thấy rõ. Nếu các bác nào mà không chọn màu vì phong thuỷ thì 2 màu đó là sự lựa chọn tốt nhất.

Trích đoạn: mntuantsl

Em thì em thấy màu ghi bạc là ổn nhất, vì nó sạch. Chứ cái màu đen mà đi ở VN mình thì ngày nào cũng phải rửa trông mới được, chứ nó bắt bụi kinh lắm. Với lại màu đen của Civic trông không "sâu" như màu của Mer. hay BMW, nhìn nó cứ xin xỉn như nhọ nồi ấy.

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com

Ý kiến của mình thì màu đen đẹp hơn hẳn Cam2007. Không hiểu sao mình thấy nó sport hơn (dù mình đang đi màu xanh).

@mntuantsl:
Bác gắn kèn mới ở đâu vậy?

Hạng B2
24/3/08
138
0
0
48
anco-group.com

Nếu bác ở Hà Nội thì đến số 7 Trần Quý Kiên, hoặc gọi cho Nhân: 0914274244. Cậu này chuyên làm cho Civic nên lắp đặt OK lắm. Hơn nữa có vấn đề gì nó bảo hành cho mình.

Hạng B2
14/7/08
405
0
16
53

Tuần sau em đi đăng kí con 2.0 Civic. Đang lăn tăn giữa con xám bạc với con xanh đậm. Thấy nhiều người mua con xám bạc quá em cũng thấy quíu tay quíu chân. Các bác có ý kiến gì không? Em chẳng khoái con màu vàng mới tí nào, em vốn ghét cái gì vàng vàng, nhìn sến sến ác!

Hì Hì. Các Bác ơi. Em thích nó màu đỏ cơ. Honda không có. Có em chơi ngay các Bác ạ. Độ lên mới đẹp. Chán thế này nữa. Đặt hàng các anh Honda Civic Vinh bảo hãng không làm. Chắc hãng này nhiều tiền rồi chứ không thèm phục vụ theo yêu cầu của khách nữa. Buồn quá các bác ơi.