Hạng B2
5/10/17
417
887
93
Nhà mẫu mở cửa public rồi đúng ko anh? Để lúc nào rảnh ghé coi ạ
Public hay chưa thì em bó tay nghe bác;) em chỉ biết thông tin thôi chứ chưa quan tâm lắm. Số căn hộ cũng không nhiều lắm như mấy bác trước đây phán đâu. Nói chung nhiều hơn golden river và ít hơn Tân Cảng:D

• Like
Reactions: lebaphuc
Hạng B2
8/10/11
326
1.379
93
Public hay chưa thì em bó tay nghe bác;) em chỉ biết thông tin thôi chứ chưa quan tâm lắm. Số căn hộ cũng không nhiều lắm như mấy bác trước đây phán đâu. Nói chung nhiều hơn golden river và ít hơn Tân Cảng:D
Dạ, số căn ko nhiều mà là quá nhiều so với diện tích đất ạ :))

Hạng B2
18/11/16
326
1.058
93
Sai gon
căn đẹp giá 38 hay bao nhiêu anh ? @@
Chưa có giá chính thức anh ơi,theo em giá sẽ tuỳ theo tình trạng đặt chỗ nhiều hay ít,khả năng căn đẹp theo suy đoán của em thì tầm 40 là max giá,đợt vừa rồi new city tăng giá lên 55-60 cungx là ký do để gem đẩy giá

Hạng B2
8/10/11
326
1.379
93
dự án này 38tr/m2 mình đang tính đầu tư và nắm chút thông tin. có ae nào muốn tìm hiểu cùng ibox thông tin lcho mình nhé.

chào các bác ạ. em là nhân viên bên dự án này của chủ đầu tư đất xanh ạ. bác nào quan tâm xin inbox em số điện thoại em sẽ hổ trợ và mời tham gia sự kiện mở bán ngày 18.03.2018 này sẽ có cơ hội trúng xe SH ạ. thanks cả nhà.

:D

• Like
Reactions: behieu
Hạng B2
8/10/11
326
1.379
93
chào các bác ạ. em là nhân viên bên dự án này của chủ đầu tư đất xanh ạ. bác nào quan tâm xin inbox em số điện thoại em sẽ hổ trợ và mời tham gia sự kiện mở bán ngày 18.03.2018 này sẽ có cơ hội trúng xe SH ạ. thanks cả nhà.

tùy mỗi người thích khu vực và kiểu thiết kế thôi bác ơi. chứ bên ĐX hay keppel thì bên nào củng uy tín và chất lượng cả.

Đừng tự tung hô vậy anh! ĐX anh đi so ngang Kepple trên này đâu ai nghe! :)