Hạng B2
4/11/11
233
555
93
chúc mừng bác. em vẫn chưa thấy NV họ thông báo về BP. khi ký có đóng thuế gì luôn ko bác?
E nghe nói BP giao nhà mới ký HĐMB hay sao á bác! Đúng là có chấp nhận cuộc chơi thì nhảy vào thôi.

Tập Lái
16/10/15
39
121
33
37
E nghe nói BP giao nhà mới ký HĐMB hay sao á bác! Đúng là có chấp nhận cuộc chơi thì nhảy vào thôi.

Chấp nhận thôi bác, OP tháng 8 này nhận nhè nè, mình ký hợp đồng cách đây 2 tuần :d

Hạng B2
11/11/12
179
105
43
Nova làm ăn khá có tâm. Nay gọi điện báo em block A BP chậm giao 3 tháng nên đợt đóng tiền cuối này anh khỏi đóng. Khi nào nhận nhà rồi đóng luôn :D

• Like
Reactions: sushicon
Hạng D
25/2/16
1.436
1.452
113
34
Chấp nhận thôi bác, OP tháng 8 này nhận nhè nè, mình ký hợp đồng cách đây 2 tuần :d
bác căn tầng mấy vậy? em cũng mới ký HĐMB tháng 8 nói giao nhà , không biết TTTM sẽ kinh doanh cái gì bác nhỉ?kể ra có cái siêu thị cũng tiện cho việc gia đình hơn.

Tập Lái
16/10/15
39
121
33
37
bác căn tầng mấy vậy? em cũng mới ký HĐMB tháng 8 nói giao nhà , không biết TTTM sẽ kinh doanh cái gì bác nhỉ?kể ra có cái siêu thị cũng tiện cho việc gia đình hơn.

Mình tầng 18, hướng về Phổ Quang. Thông tin TTTM thì hình như chưa quyết bác @longsan nhỉ ? Bên Sky có Vincom+ rồi, bên mình ko rõ là ai, chứ lèo tèo vài cái mini như bên GG thì buồn lắm.

Nghe nói có trường mẫu giáo rồi rạp chiếu phim này nọ nữa. Ko rõ cái hầm xe có đi chung với khách public ko, sợ mau xuống cấp với xô bồ :(

Hạng B2
13/11/15
387
8.247
93
38
Em ko rõ Bác. Thấy làm đồng bộ siêu thị với căn hộ. Chờ xem thế nào. Chắc sẽ ko cho thuê kiểu nhỏ lẻ.

Tập Lái
23/11/17
12
14
3
44
Theo em hiểu thì khu em khoanh trên hình chính là sân vườn ngoài trời thuộc dự án BPA, sao giờ vãn chưa thấy vây rào thi công gì nhỉ các bác? Không biết đến lúc bàn giao căn hộ có khu sân vườn này không nữa
Thông tin về căn hộ quanh CV Gia Định

• Like
Reactions: tranlinhvtoto
Tập Lái
27/11/13
10
81
13
Thấy thông báo CBRE chuẩn bị thay Proman làm đơn vị quản lý mấy toà nhà của Novaland. Proman đang làm tốt, ko biết CBRE thì thế nào... Phí QL liệu có tăng thêm ko ta? Phòng tập GYM và hồ bơi ko biết có bị tính phụ thu ko nữa...