Hạng B1
30/8/16
52
65
18
40
Các bác liệu tình hình khu này của novaland có ra được sổ không ạ, cầm hợp đồng đặt cọc mông lung quá,

Tập Lái
17/4/19
4
0
1
36
Mình đang quan tâm căn 3pn ( Hđmb nhé, thô càng tốt) khu này, view qk7 / trung tâm tp, lầu cao. Ai có thông tin inbox mình với. Gm, op, bp đều được cả. Thanks mọi người

Hạng B2
7/10/16
192
5.521
93
Update tình hình đi mấy anh chị môi giới và chủ nhà ơi...
Có gì mới ko? Giá cả sao ạ? Sổ hay Hdmb thế nào rùi?

Hạng B1
6/6/17
62
599
83
36
TP.Hồ Chí Minh
noithatpho.com.vn
Góc nhìn của mình thì các dự án Novaland đã xây dựng, bàn giao khách hàng rồi trên HĐMB nhất định sẽ ra đc sổ. Tuy nhiên, do các dự án Nova đang bị thanh tra nên sớm muộn gì Nova phải ói thêm tiền ra đóng thêm (dạng truy thu do mua bán đất công giá thấp).

Hạng B2
7/10/16
192
5.521
93
Góc nhìn của mình thì các dự án Novaland đã xây dựng, bàn giao khách hàng rồi trên HĐMB nhất định sẽ ra đc sổ. Tuy nhiên, do các dự án Nova đang bị thanh tra nên sớm muộn gì Nova phải ói thêm tiền ra đóng thêm (dạng truy thu do mua bán đất công giá thấp).
Vậy cứ mua đi, sẽ ko bị bỏ bom đâu đúng ko anh?

Hạng B1
6/6/17
62
599
83
36
TP.Hồ Chí Minh
noithatpho.com.vn
Vậy cứ mua đi, sẽ ko bị bỏ bom đâu đúng ko anh?
Mình thấy vẫn okie mà. Một số bạn lo sợ Novaland có thể sập bất cứ lúc nào. Tuy nhiên, nhìn vào những bước đi trước đó của Novaland thấy rằng họ là CĐT có quyết tâm thật sự. Sản phẩm đưa ra cũng okie mà. Thêm nữa, cơ cấu cổ đông của Novaland đều có các quỹ đầu tư của nước ngoài (có quỹ của Chính phủ Singapore) nên ko có chuyện sập hầm đc. Khi có nguy cơ, các quỹ sẽ dùng ảnh hưởng để Chính phủ sở tại tác động. Còn Nova dính thanh tra nhiều thì âu cũng là bài học thôi. Nova phải mua bảo hiểm mới cho chu kì lãnh đạo sắp tới thì sẽ êm.

• Like
Reactions: BatCong
Hạng B2
1/10/20
360
305
63
Quận Phú Nhuận
ông anh cần bán căn hộ Sky Center số 10 Phổ Quang, P.2, Q.Tân Bình
Thông tin căn hộ:
Căn hộ số A4-04 Tầng 4 Block D
Diện tích tim tường: 139.2m2
Diện tích thông thủy: 128.2m2
03 phòng ngủ, 3 wc, ban công, quầy bar
Tiện ích: Hồ bơi, siêu thị, công viên cho trẻ em,
Gần công viên gia định và thuận tiện di chuyển sân bay và các quận Trung tâm, khu vực sầm uất tại Tân Bình.
Năm bàn giao: 2018
Pháp lý: chờ sổ
Giá: 7 tỷ TL

Attachments

Hạng B2
8/5/18
160
111
43
34
ông anh cần bán căn hộ Sky Center số 10 Phổ Quang, P.2, Q.Tân Bình
Thông tin căn hộ:
Căn hộ số A4-04 Tầng 4 Block D
Diện tích tim tường: 139.2m2
Diện tích thông thủy: 128.2m2
03 phòng ngủ, 3 wc, ban công, quầy bar
Tiện ích: Hồ bơi, siêu thị, công viên cho trẻ em,
Gần công viên gia định và thuận tiện di chuyển sân bay và các quận Trung tâm, khu vực sầm uất tại Tân Bình.
Năm bàn giao: 2018
Pháp lý: chờ sổ
Giá: 7 tỷ TL
căn này cửa hướng gì bác