Hạng B1
31/12/15
53
19
8
38
Hôm đó chiều 13h30 mình có ghé test thử...nhưng công nghệ khá tiên tiến,khoái nhất dàn âm thanh 9 loa Sony quá tuyệt

Bác nào test rồi nói sai đừng chém em nha

Hạng C
13/9/08
514
4.854
93
gallardo_thanh và mình đi tét infinity năm trước cực lịch sự nhé! Subaru tét xe cũng lịch sự. Tét xe ở những tốc độ khác nhau và phải cho "bẻ lái" mới thấy cảm giác từng dòng xe khác nhau để ra quyết định mua chứ, đi đường thẳng lái làm đếu jeer

Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113
ko biết sau chương trình này khác hàng có ai ức chế mà cắt lun cọc ko nhuể :D :D

mx1 confirmed
Hạng B2
6/11/12
325
146
43
bác có vẻ phân biệt vùng miền nhỉ. chất giọng kiểu ngoài "nới" thì sao bác?
bác thấy giọng ng ta quê thì ng ta cũng thấy giọng bác dở hơi thì sao?
các vấn đề khác em ko bàn đến.

sáng thứ 7 (hôm nay) anh em hội răng gơ với ếch em kéo qua khu chế xuất tân thuận xem thử con focus ecoboost. chương trình làm rất hoành tráng block cả đoạn đường dài trong kcx.
Bước vào sảnh 1 "chị" chắc U60 đón em tại bàn đăng ký. chụy ấy thảy e tờ đk, e thấy ghi lái thử trúng focus mới liền hỏi, "trúng lun focus ngon ta" chị ấy nhanh nhảu "cái này em mua xe mới cho e trúng nhé"... bằng giọng kiểu ngoài "nới" kèm ánh mắt khinh khỉnh o_O. trong lúc e chờ test thì chị ấy gọi tên khách hàng ra rả qua loa theo kiểu "đái vào tâm" :confused: em nhỉn thử quầy đk thì thấy ko ít kh tỏ thái bực bội.
đến em pg phục vụ mặc áo trắng e mượn cây bút đễ điền thông tin, 5' sau ẻm khều e hỏi "bút đâu" !! bằng chất giọng kiểu ngoài "nới"
Đến phần chuyên môn test xe mới hấp dẫn. đoạn đường khá dài khá trống mà Phò chỉ có bài duy nhất là test đường thẳng không có ôm cua test ebd hay thử độ xoắn body bằng bài zigzac. Mà nực cười nhất là chỉ cho test tới 80km/h ??? ai chạy lố sale tự đạp … thắng phụ !!! em nói “chương trìmh test gì kỳ vậy” thì anh sale “phản hồi” “anh bỏ tiền mua xe đi rồi muốn chạy sao chạy!!!” thái độ xem thường khách hang và test kiểu đó thì Ford nên dẹp luôn chương trình để khỏi gây ức chế bực bội cho khách hàng
thái độ từ đầu tới cuối chương trình em và bác ranger nhận được là kiểu xem thường khách hàng và kiểu "tao cho mày chạy là may mắn lắm rồi"

p/s Chương trình sang nay là do city ford chạy, em cũng không muốn vơ đũa cả nắm nên hy vọng ngày mai các đại lý khác chăm sóc khách hang tốt hơn.

• Like
Reactions: nam_forza
Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113
bác có vẻ phân biệt vùng miền nhỉ. chất giọng kiểu ngoài "nới" thì sao bác?
bác thấy giọng ng ta quê thì ng ta cũng thấy giọng bác dở hơi thì sao?
các vấn đề khác em ko bàn đến.
em nói là "kiểu" mà, giọng Bắc là giọng chuẩn vn nghe hay nhưng nhiều "kiểu đặc trưng" thì ko được đẹp vậy

Hạng B2
16/3/13
490
332
63
Bình Phước
em thì chưa muốn đi test kiểu đó. Mà toàn là mấy hãng về tận tỉnh mời đi test luôn. thoải mái chạy. kaka

Hạng D
29/4/09
2.487
1.767
113
Cái đám sale này mời khách đi test mà cứ nghĩ khách éo có tiền mua là sao ta ?????

Hạng B2
30/7/09
306
206
43
thớt ơi cho em địa chỉ hội răng gơ với em mún tham gia vào hội ạ :D