Hạng D
13/2/09
3.363
18.848
113
Bình Dương
Hố hố, ai biểu đi test chùa chi cho bị chửi...
Hôm rồi có mang con xe cỏ lên ford Bình Dương bảo dưỡng cuối năm, trong lúc rãnh rỗi mình lên showroom nghịch em focus allnew, thấy cũng ngon ,anh sales xin thông tin, rồi hôm t7 cũng có test thử, ảnh gọi cho mình muốn cháy máy, dụ dỗ là có quà mang về, năn nỉ gãy lưỡi mà mình còn chưa thèm đi... tội gà quá:D

Hạng B1
6/12/15
52
21
8
34
Q12. TPHCM
Em mới test thử vụ này sáng nay. Đúng là có mụ già đọc tên thấy phát ghét. Nhưng bù lại có 1 xinh tươi, giọng ngọt ngồi kế bên hướng dẫn vụ đăng kí nên cũng đỡ. :3dcuoiyeu:

Hạng C
12/6/09
844
7.478
93
Hôm ra BTF gặp đúng ngày giới thiệu và lái thử forces, mấy em cứ chèo kéo hoài nên em cũng đú đởn đăng ký định bụng thử xem nó thế nào. Tới màn bốc thăm em được giải ba, mừng hết lớn!! :3dthaytien:
Khi bắt đầu cho lái thử thì gần trưa rồi, em có việc nên không tham gia được, nếu không chắc cũng rước cục tức như cụ chủ thớt!

• Like
Reactions: gallardo_thanh
Hạng D
13/1/11
2.425
32.478
113
đến em pg phục vụ mặc áo trắng e mượn cây bút đễ điền thông tin, 5' sau ẻm khều e hỏi "bút đâu" !! bằng chất giọng kiểu ngoài "nới"
.
Anh mượn viết người ta, viết xong hok chịu trả, bị đòi là đúgn rồi, em thấy đâu có oan uổng gì ta ???????
Em đó chờ tới 5' hok thấy trả lại mới đòi vậy là quá lịch sự còn gì ????

Hạng D
24/7/12
4.193
13.259
113
Cách đây 10 năm cũng tại khu Nam Long, chương trình lái thử xe Mondeo đã có một chiếc ôm cua quá mạng nên bay vô hàng rào :). Nói đi cũng phải nói lại, bản tính của người Việt mình rất ít cẩn thận, xe chùa sư cưỡi nên cũng cẩu thả lắm, lỡ có chuyện gì cũng khổ, đã ko ít vụ test drive có sự cố nhưng cuối cùng hãng là người chịu trách nhiệm chứ ko phải khách hàng. Đúng là qui định chạy ko quá 80 km/h cũng phù hợp. Thật ra test cái xe để cảm nhận từng góc lái, khả năng tăng tốc, hệ thống thắng chứ ko phải chạy tốc độ cao. Cái quan trọng nhất là đưa ra các bà test phù hợp. Em đã từng đi test thử xe ở Thái Lan họ cũng qui đi tốc độ chứ ko thể chạy ào ào được, nhưng quan trọng là họ có rất nhiều bài test để cảm nhận hết đc các tính năng của chiếc xe
Phải chi Ford chịu mần cái đường chạy thử đủ óp sân như Subaru đã làm ở SVĐ PT hồi tháng 11 vừa rồi anh nhỉ?

Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113
Anh mượn viết người ta, viết xong hok chịu trả, bị đòi là đúgn rồi, em thấy đâu có oan uổng gì ta ???????
Em đó chờ tới 5' hok thấy trả lại mới đòi vậy là quá lịch sự còn gì ????
em đang ngồi hí hoáy viết đó mà chứ có phải ngồi chơi đâu nhuể mà quan trọng ko phải ẻm đòi hay ko mà là cách em ấy đòi thế nào. "Của cho không bằng cách cho" ợ :D

Hạng D
13/1/11
2.425
32.478
113
em đang ngồi hí hoáy viết đó mà chứ có phải ngồi chơi đâu nhuể mà quan trọng ko phải ẻm đòi hay ko mà là cách em ấy đòi thế nào. "Của cho không bằng cách cho" ợ :D
:3dcuoi:
Mượn mà để bị đòi thì lỗi của mènh dồi
thanh minh thanh nga gì nữa
mà biết viết cái gì tới 5' lận vại, ngồi tả em PG àh????