Say
Hạng C
8/7/10
682
52
28
Re:Em khoe vợ 3 của em

Hì em tạt qua nhà # rùi nhưng lục ko ra. Hay do trình IT của mình dở ta?
Còn khoản có thu phí hạn chế hay không thì em đoán thế này: Phương án của bác # thực chất để làm nền cho phương án thu phí duy trì đường bộ ko bị phản ứng giống bác # thôi. Khi tất cả anh em nổi điên vì phí # thì tất nhiên sẽ ko bức bối vì cái phí khác nhẹ hơn. Nên sau đó, thể theo lòng người, 1 bác to cao sẽ gác lại và anh em đều vui vẻ chấp nhận cái phí khác. keekekekekek. Hoặc cùng lắm, phí bác # sẽchỉ áp dụng ở SG và HN, Đà Nẵng thôi!
Các bác làm chầu cá độ nhá!
(uhhhm. Em đang tính đổi xe Dmax iu quý lấy đất đây!)

Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com

Bác phải cho hay xe bác bao nhiêu xiền và bác có ý định lấy đất zư thía lào, khu vực mong muốn, diện tích ra nàm sao v.v... thì chúng em mới tính được chứ!:D
Say nói:
Còn khoản có thu phí hạn chế hay không thì em đoán thế này: Phương án của bác # thực chất để làm nền cho phương án thu phí duy trì đường bộ ko bị phản ứng giống bác # thôi. Khi tất cả anh em nổi điên vì phí # thì tất nhiên sẽ ko bức bối vì cái phí khác nhẹ hơn. Nên sau đó, thể theo lòng người, 1 bác to cao sẽ gác lại và anh em đều vui vẻ chấp nhận cái phí khác. keekekekekek. Hoặc cùng lắm, phí bác # sẽchỉ áp dụng ở SG và HN, Đà Nẵng thôi!

Hạng B2
11/12/11
120
1
18
Bến Tre

phibienhoa nói:
Bác Say kính mến.!! nay em xin hội công nông cho em dc le lói chút xíu xiu ạ.!!??

Em thích những gì thuộc về "heo" như nuôi heo, cháo óc heo, bánh canh giò heo... phim "he.."... và cả số xe HEO:D:D:D:D:D

Tiếp bác phần mông má em nó ạ. :D:D:D
Móa ơi, xin lỗi em hơi thô lổ, trước giờ em chưa chưởi thề bao giờ cho đến khi thấy chiếc xe của bác. tình cờ em ngắm xe cũng có ý định rướt 1 em để tránh nắng tránh mưa thì thấy cái tin đăng hành trình 1000km gì đó của hội Isuzu thấy xe 2 cầu mà đi có 5l5/100km nên em tìm hiểu và bị lạc vào room này, em tự hỏi sau từ trước giờ em không để ý tới nó dù đã xem trên diễn đàn độ mấy em này để đi off, xe quá đẹp mà ăn uống khiêm tốn thế không biết. chiếc xe cụ chủ giá bao nhiêu vậy, em tính mua 4 chổ thấy xe bác chắc em phải tính lại

Say
Hạng C
8/7/10
682
52
28

Hì, bác chọn Dmax là chuẩn nhất đấy ạ: Đúng giá trị thật của nó: ví như ở Thái, nó bán 700T thì về Việt Nam chỉ lên 750T thôi, ko giống như xe 4 bánh giá trị ảo, ở nước ngoài chỉ 20.000 USD mà về Việt Nam thành 60.000. Mà giá trị thật như vậy thì Dmax đẳng cấp hơn hẳn nhé.
Đó là em chưa nói, dáng em nó cao, hùng dũng, dầu nuốt ưực tiết kiệm, máy mạnh tới 3.0 và rất men. Ngày trước em cũng tìm nhiều xe và đã quyết định Dmax bởi giá trị thật của nó đấy ạ.
Còn xe em thì nó... vô giá lắm ạ (vì em quá yêu nó)
Bác muốn tham khảo giá như đời 2008 chẳng hạn, bác lên muaban.net là ra ngay. Cái khó nhất là tìm xe chính chủ giữ gìn cẩn thận thôi. Em mất 4 tháng mới tìm được chiế ưng cái bụng nhất.

Hạng D
16/12/11
1.943
20
38
51
Campuchia

Bác say biết cách tháo cái băng ghế sau ra chỉ giúp em cái..??

Em đang tính làm chuột bạch tháo ra kéo tới trước 5cm và cho dựa lưng ra sau chút cho ngồi thoải mái...
Mà nãy giờ ko tìm cách nào tháo ra dc..??

Hạng D
1/9/10
1.665
54
48
0906 90 12 26

Em cũng nghĩ thế .... bác ợ
Say nói:

Hạng C
6/3/11
835
582
93

đẹp........... nhẹ nhàng tình cảm

Say
Hạng C
8/7/10
682
52
28

Hi bác phibienhoa, em chưa tháo băng ghế sau bao giờ nên hổng bít ạ. Bác cứ mò ốc tháo từ từ rồi cũng ra

Hạng D
16/12/11
1.943
20
38
51
Campuchia

Say nói:
Hi bác phibienhoa, em chưa tháo băng ghế sau bao giờ nên hổng bít ạ. Bác cứ mò ốc tháo từ từ rồi cũng ra
Chuyện là vầy..!! Em mới đi ăn giổ với bà cả +2 f1 ở Long khánh. bà cả ngồi sau nói băng ghế này ngồi mõi quá ko dựa dc..!!:(:( lúc đi xem em cũng thấy vậy rồi giờ thì tội nghịp bả em quyết làm chuột bạch luôn..

Em về mở ra ngâm cú.. mẹ ới mở ko ra..!!??? mở dc 2 con ốc chân dưới, còn vách tựa lưng cúng ngắc, sau lưng sát rạt.. ko thò tay ra sau dc sao tìm ốc...!!!?????

Đang điên nhớ lại OS vào hỏi.?? cũng ko có ai OL giúp..??
Ngồi hút điếu thuốc động não... động quài não cũng vẫn thíu Iốt

vào lại xe lần này mạnh tay hơn ko sợ vỡ bể nữa... vẫn ko dc... điên quá thấy cái dây chính giữa tựa lưng( giống cái dây ở gót giầy sport đấy) nói trong bụng.. dm mấy thèn này quởn chế sợ giây này để chi đây..?? nắp giực nghe cái....RẮC.. tựa lưng ngã tới trước..

Thế là nhất ra ngon lành cành đào

Xong tự thưởng cho mềnh điếu thuốc và tiếp tục động não nặng nề..!!?? nhưng kỹ năng " cơ khí chế tạo" mềnh quá đủ để xử lý nó..!:D:D

Đem đồ chơi ra.. máy khoan tay, mài ổ cắm dây điện..... bắt đầu...
Lấy thước đo miếng sắt dầy 4mm làm bát nối cho băng ghế tới trước, đánh dấu 2 lổ khoan 2 lổ bằng lổ bulong trên xe, khoản cách giữa 2 lổ là 5,5 cm, làm 2 miếng lắp vào...
chính xoát tựa lưng đã dc ngã ra sau gần như sedan

Tiếp theo đẩy vách tựa lưng cho ngậm vào ngàm củ của xe.. ko dc..?? vì ghế đã bị xê dịch ra trước, nên ngàm thấp hơn củ..?? Trình em có mà..??:D:D lấy thước cặp đo xem thấp bao nhiêu..?? ok + - X : ra dc độ nghiên của ghế bao nhiêu độ.. xong tìm 2 con tán dầy theo tính toán chêm ở dưới. ok lắp vào..!! tách.. ?? ủa sao có 1 cái tách vậy cà..?? 2 bát phải kiu 2 cái chứ..??
nghía lại bên ko ăn xem.. à ra thế.. chỉnh chỉnh.. xong.. TÁCH TÁCH 2 ngàm tựa lưng đã ngậm tuyệt đối..

Kết quả.. hôm qua tự thưởng cho mềnh và test lại ý kiến bà cả = 1 cuốc đi coopmax..?? Sao em,, ?? OK ngồi thoải mái quá chàng ui..!!

Em xin hết:D

Last edited by a moderator: