Hạng D
22/11/07
1.002
94
48
Moá ơi, đắt lòi ra luôn. Em thì chả ưu tiên ba cái này, ông nào chê xe Hàn thì cho dù đẹp cách mấy cũng gọi chỉ là xe Hàn. Ông nào mê thì cũng mê lúc mình chưa độ. Quan trọng nhất là.... Làm gì cũng phải để mình ngắm chứ làm đèn hậu mình có thấy nó đâu, chẳng khác gì bỏ tiền ra cho thằng hàng xóm ngắm

Hạng B2
18/6/15
242
389
63
40
Moá ơi, đắt lòi ra luôn. Em thì chả ưu tiên ba cái này, ông nào chê xe Hàn thì cho dù đẹp cách mấy cũng gọi chỉ là xe Hàn. Ông nào mê thì cũng mê lúc mình chưa độ. Quan trọng nhất là.... Làm gì cũng phải để mình ngắm chứ làm đèn hậu mình có thấy nó đâu, chẳng khác gì bỏ tiền ra cho thằng hàng xóm ngắm
A ko chơi ko ai ép! Chơi thì đừng so đo, quay lại vế đầu!
Thà a ko chơii! Chửi éi rề? Tào lao

Hạng D
22/11/07
1.002
94
48
A ko chơi ko ai ép! Chơi thì đừng so đo, quay lại vế đầu!
Thà a ko chơii! Chửi éi rề? Tào lao
Này ông muốn spam thì cũng phải lịch sự nhé. Tôi nói chuyện đàng hoàng, đưa lý do tại sao tôi không ưu tiên, tui chửi ai? Nói gì mà tào lao? Ăn nói cũng phải xem trước sau, dù là diễn đàn.

Hạng B2
18/6/15
242
389
63
40
Này ông muốn spam thì cũng phải lịch sự nhé. Tôi nói chuyện đàng hoàng, đưa lý do tại sao tôi không ưu tiên, tui chửi ai? Nói gì mà tào lao? Ăn nói cũng phải xem trước sau, dù là diễn đàn.
Ai cần spam với ông? Tui sợ éo ji cần xem trc ngó sau với ông? Ở hội Huyndai này chả có ji ghê gớm! A e vẫn trao đổi trên tinh thần cầu thị! Nhiu tuổi ròai mà ăn nói trệch thượng vậy ku em?
Éo mịa nhìn nick tận năm 2007 mà đầu to óc như quả nho nhể!?
Khinh nhé ku!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
11/8/14
351
171
43
41
Ho Chi Minh City, Vietnam
Ok bác. Cũng cám ơn bác ý kiến này rất nhiều. Như bác nói Santa Fe còn quá mới với anh em. Anh em đi cũng đã biết ưu điểm cũng như khuyết điểm của nó. Đó chỉ mới là về phần căng bản. E nghĩ ngoài ra chắc cũng sẽ còn nhiều thứ khác mà do Santa Fe còn quá mới nên nhìu bác chưa hiểu. Như bác cũng nói. Đúng cái lọc không khí carbon là có là theo option. Nhưng thật sự mà nói nó k có tính thực tế cũng như kinh tế tí nào cho cả ng mua và ng bán. E nói đúng k ạ? Ngoài ra. Tí sau e xin post 1 CMT toàn bộ đồ chơi cũng như hiểu biết cá nhân của e về SANTA FE nhà mình. Mong các bác ủng hộ ạ :)

Đồ chơi Tucson có o bác

• Like
Reactions: Hưng Thành Auto