Hạng D
2/10/14
1.201
1.426
113
Cụ khaipham tên gì thế?
Cụ k có độ âm thanh đúng hem?
em gap may tay làm âm
thanh nói stf đầu dvd dở mà nghe Tuấn nói thế yên tâm rồi vì k có xiền để độ he he.
em tên Khai Pham. xe em còn zin chưa độ gì hết bác ơi. H đang định lên đèn cho sáng do hơi tối.

• Like
Reactions: hatrantt
Hạng B2
18/8/16
264
366
63
Cụ Chương :D
Bác vào Hyundai SantaFe Vietnam Club có nhiều cụ có nhiều thứ hay lắm
Hyundai santafe vietnam club là fb hay forum bác?
Cùng câu hỏi với bác, em cũng muốn tìm hiểu xem các bác Santafe đã độ những gì nhưng không biết xem ở đâu cả. Bác @c|l|o|n|e có thể list danh sách các món ăn chơi cho Santafe được không? Cám ơn bác nhiều.

Tập Lái
13/6/16
27
25
13
42
Các bác ơi, xe em SF16 bản full lấy về hồi tháng 7, đi mới có 6K mà vỏ bị nứt 3 vết khỏi may vá gì luôn. Các bác trong hội có bị trường hợp như em không? Em định thay 4 vỏ Michelin mới chứ kiểu này đi hồi hộp quá. Xe em mua ở Hyundai Kinh Dương Vương.

Attachments

Hạng B2
18/8/16
264
366
63
Dao này tình trạng xe mới hay bị lỗi vỏ quá, chắc xe phơi nắng mưa lâu ngày. Mà mấy cái này thì lại không được bảo hành mới đau. Bác mua 1 vỏ thay thế thôi, thay chi 4 cái tốn tiền. 3 vỏ kia còn mới, thay phí lắm.

Tập Lái
13/6/16
27
25
13
42
Dao này tình trạng xe mới hay bị lỗi vỏ quá, chắc xe phơi nắng mưa lâu ngày. Mà mấy cái này thì lại không được bảo hành mới đau. Bác mua 1 vỏ thay thế thôi, thay chi 4 cái tốn tiền. 3 vỏ kia còn mới, thay phí lắm.
Em cũng tiếc lắm chứ, mà thấy có 1 vài bác mua xe hyundai có vỏ Nexen đi kèm cũng gặp vấn đề, có bác mua Elantra cũng bên Hyundai Kinh Dương Vương như em, mới đi có 1 tuần mà vỏ xe bị phù, nên cũng hơi lo lo, tết sắp tới nữa.

Tập Lái
21/11/16
45
17
8
47
Các bác cho em hỏi, em sắp lấy San 2016 Dầu bản thường, định lắp cam HP f 890g nó không hiển thị tốc độ, vậy khi mình chạy trên màn hình DVD ( theo xe) có hiển thị và cảnh báo tốc độ không ?

Hạng D
16/4/07
2.335
597
113
Em cần các món độ option công nghệ cho Santafe bác ạ, những cái mà bác đề cập đến thì xe em đã có đủ hết rồi. Santafe thực tình là quá khó nâng cấp option, em tìm hoài cũng không ra ai đã làm cả.
Xe em bản dầu, full, đã nghiên cứu và làm mấy món:
1. Thay kèn vì kèn nguyên bản nghe chán
2. Lắp thêm loa bass với 2 cái màn hình gối rời 10"
3. Lắp thêm bộ remote điều khiển tự động lock xe và đề máy từ xa
4. Thay đèn pha bằng đèn LED
5. Thay bóng COS nguyên bản bằng bóng xenon (pha + cos luôn). Kết quả là khi pha em có 4 cái :)
6. Lắp thêm bệ bước cho dễ lên xuống
Hết rồi ạ

Hạng D
16/4/07
2.335
597
113
Các bác cho em hỏi, em sắp lấy San 2016 Dầu bản thường, định lắp cam HP f 890g nó không hiển thị tốc độ, vậy khi mình chạy trên màn hình DVD ( theo xe) có hiển thị và cảnh báo tốc độ không ?
Trên DVD theo xe đã có phần dẫn đường của Vietmap, nó cũng có hiển thị cảnh báo tốc độ nhưng mà đang lái làm sao mà coai được bác. Coi tốc độ thì xem trên bảng taplo xe chớ đang lái làm sao chồm qua coai trên DVD chi?