Hạng B2
17/5/07
310
102
43
Dg link này sai tùm lum k đúng rùi bác nhé, lhe sales de hỏi rõ thêm.

vdu nè : mâm bản base là 18, o day ghi 19.
đỗ xe tự đông, cam bien quanh xe, khoa cua tự động và guong chống chói : k có
rua den tự động trước: có

• Like
Reactions: hangdocauto
Hạng B2
17/5/07
310
102
43
Em mê nhất là lúc đổ đầy bình, bắt đầu reset lại đồng hồ là nó xuống thấy thương luôn. Đang từ 13-14l đường thành phố mà vào cao tốc là hạ xuống còn có 7l, chạy chưa hết cao tốc là còn 6l.

Mà hình như đồng hồ em hư hay tới lúc động cơ vào guồng mà giờ em đi trong thành phố nó chỉ báo có 9.5l thôi. Chạy 3 ngày nay vẫn không lên cũng không xuống nhiều, dao động từ 9.5-9.8l/100km đường thành phố. :3danbanh:

Sao 2000 km
mavan 16-17 lit vay troi, k le ban full it hao xang hon basse:(((((

Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây
Đúng rồi, nội thị thì dưới 10l, đi xe dầu em đạp thoải mái chả rón rén như xe các anh máy xăng. Máy dầu đi sướng nhất là đi trên 100km máy nóng rồi thì máy êm hơn tí.
Bác cảm nhận thế nào về độ ồn, rung và mùi của máy dầu ?chưa quyết được vụ xăng hay dầu

Hạng B2
18/8/16
264
366
63
Bác cảm nhận thế nào về độ ồn, rung và mùi của máy dầu ?chưa quyết được vụ xăng hay dầu
Theo ý kiến của em thì dùng máy dầu trong các trường hợp sau:

1. Đi xa nhiều, nhất là xe dịch vụ.
2. Ở chung cư hoặc có chỗ đậu xe riêng, không để trong nhà.
3. Bạn bè, hội nhóm xài máy dầu, mình xài xăng thì chỏi.

Nếu không thuộc các trường hợp trên thì xài máy xăng.

• Like
Reactions: hatrantt
Hạng B2
17/5/07
310
102
43

máy xăng đạp vô tư bác ơi, sao phải rón rén chứ, dầu trong phố đạp lên chậm mình k thích, chưa kể ồn nữa . Cái nao cung có 2 mặt.