Hạng B2
17/5/07
310
102
43
Kính thưa các bác!
Mình vừa lấy SF2017, nói chung chưa có điểm nào chê được em nó ngoài độ sáng đèn pha va cos. Cos thì vừa mờ vừa chiếu quá gần, pha thi có thể nói là không thấy gì luôn.
Xin các bác có kinh nghiệm hay chuột bạch rồi thì tư vấn giúp nên xử lý như thế nào.
Xin cám ơn các bác.

Âm thanh ok không bác?

Hạng C
5/1/07
969
386
63
53
E có cảm giác như chân ga và chân thắng của santafe đạp hơi mỏi phải ko bác bác? E điều chỉnh mọi tư thế mà vẫn ko tìm đc vị trí thích hợp nếu cao quá thì đầu gối đụng cổ volang còn thấp quá thì cứ phải ngót bàn chân lên quá hic!

Hạng D
2/10/14
1.197
1.425
113
E có cảm giác như chân ga và chân thắng của santafe đạp hơi mỏi phải ko bác bác? E điều chỉnh mọi tư thế mà vẫn ko tìm đc vị trí thích hợp nếu cao quá thì đầu gối đụng cổ volang còn thấp quá thì cứ phải ngót bàn chân lên quá hic!
Bác hỏi câu này em cũng không biết tương tác sao. Hóng số đo ba vòng. :3dcuoi: Chắc chân dài quá.

Hạng C
5/1/07
969
386
63
53
Bác hỏi câu này em cũng không biết tương tác sao. Hóng số đo ba vòng. :3dcuoi: Chắc chân dài quá.
Hôm trước có dịp chạy thử sedona thì cảm thấy chân ga và thắng hợp lý hơn santafe, không biết vào hãng chỉnh cho nhẹ bớt tí đc ko bác?

• Like
Reactions: hatrantt
Hạng C
5/1/07
969
386
63
53
Hop lý hơn là sao bác? Nhạy hơn hay mõi hơn??
Là cái chân mình nó thoải mái hơn đó bác. em nghi chắc lót miếng đệm để nâng bàn chân cao lên tí để khỏi ngót bàn chân lên cao quá sẽ mỏi.

• Like
Reactions: hatrantt