Hạng B1
1/10/15
54
37
18
54
Bác thích thì em có thể nhập về bộ TPMS chính hãng cho Santafe DM luôn, không cần lấy của xe khác gắn vào. Bảo đảm là nó hiển thị lên táp lô nhưng chưa biết nó hiển thị kiểu gì (báo áp suất từng lốp, nhiệt độ bánh xe,...) nên chưa nhập, nay có bác dám chuột bạch thì càng tốt. :)
Bác cho iem cái giá vào chỗ kín nhé! Thank bác!

Hạng B2
18/8/16
264
366
63
Bác cho iem cái giá vào chỗ kín nhé! Thank bác!
Em thấy bác khoái tpms chính hãng lắm nè, chỗ nào nói về tpms là bác cũng nhảy vô hỏi hết. Gần 2 năm mà bác vẫn chưa gắn được à? Em không kinh doanh bác ạ, bác thích thì em nhập về cho bác, sẵn cho bác làm chuột bạch luôn. :)

Xe bác là San 2015, bản full trắng phải ko? Bác có lúa, chịu chơi thì cafe 1 bữa, em nhập về cho bác.

Hạng B1
1/10/15
54
37
18
54
Em thấy bác khoái tpms chính hãng lắm nè, chỗ nào nói về tpms là bác cũng nhảy vô hỏi hết. Gần 2 năm mà bác vẫn chưa gắn được à? Em không kinh doanh bác ạ, bác thích thì em nhập về cho bác, sẵn cho bác làm chuột bạch luôn. :)

Xe bác là San 2015, bản full trắng phải ko? Bác có lúa, chịu chơi thì cafe 1 bữa, em nhập về cho bác.

He he! Chạy xe đường trường nhiều mà thiếu cái này cũng ko an tâm bác ah. Mỗi tội nhập về rồi ko lắp được cũng kì. Hôm trước em có xem trên doctc.com của mấy chú Hàn thấy bảo muốn lắp bộ này phải mang xe đến garage của các chú ấy cơ. Bác có cao kiến gì không? Em ở HN bác ah!

Hạng B2
18/8/16
264
366
63
He he! Chạy xe đường trường nhiều mà thiếu cái này cũng ko an tâm bác ah. Mỗi tội nhập về rồi ko lắp được cũng kì. Hôm trước em có xem trên doctc.com của mấy chú Hàn thấy bảo muốn lắp bộ này phải mang xe đến garage của các chú ấy cơ. Bác có cao kiến gì không? Em ở HN bác ah!
Lắp thì được bác ạ, mấy anh em ở SG nói vấn đề là nó chỉ hiển thị bánh nào có vấn đề, báo đỏ nhưng không hiển thị thông số và nhiệt độ từng bánh. Tính ra không bằng loại tpms bên thứ 3 nên em cũng ko chơi.

Đang chờ bác nào chuột bạch mà chưa có. :3danbanh:

Hạng C
15/7/07
503
145
43
xứ bưởi
Kính thưa các bác!
Mình vừa lấy SF2017, nói chung chưa có điểm nào chê được em nó ngoài độ sáng đèn pha va cos. Cos thì vừa mờ vừa chiếu quá gần, pha thi có thể nói là không thấy gì luôn.
Xin các bác có kinh nghiệm hay chuột bạch rồi thì tư vấn giúp nên xử lý như thế nào.
Xin cám ơn các bác.

Hạng B2
17/5/07
310
102
43
Cos ok mà, pha hơi yếu.
bác chỉnh cao độ đèn thấp xuống sẽ ok hơn.
còn k thì thay bi hella vừa cos và pha đi!
lhe bác meotome de xem đèn bác ấy lên nhé, sáng lém.

Hạng B2
18/8/16
264
366
63
Cos ok mà, pha hơi yếu.
bác chỉnh cao độ đèn thấp xuống sẽ ok hơn.
còn k thì thay bi hella vừa cos và pha đi!
lhe bác meotome de xem đèn bác ấy lên nhé, sáng lém.
Bác toàn đá qua em ko là sao? Bác còn rành hơn em mà giấu nghề hoài.

• Like
Reactions: hatrantt
Hạng D
16/4/07
2.335
597
113
Bác Baden thay led pha hiệu gi vay? Ở bên nào chi phí ra sao?
bác có làm ở đây k?

cám ơn
Bóng pha LED em làm ở bên Novatech đó bác, còn cos em thay bóng Phillip bên chỗ Khắc Trung. Còn giá thì em không nhớ

• Like
Reactions: hatrantt