Thảo Luật Chung Thớt mới cho CitiBella (1&2)

Tập Lái
8/3/16
2
9
3
32
https://www.reic.vn/bat-dong-san/53...-novaland-thanhmyloi-dist2nguon-novaland.html

Em mới đọc thấy cái này
Khu cát lái của Kiến Á có được hưởng xái gì từ dự án này và đường Ven Sông nối với Mai Chí Thọ không ạ?

Khoảng 1-2 năm nữa thì từ Cát Lái muốn đi ra Mai Chí Thọ sẽ có những cung đường nào tránh được xe container ạ?

Nhà em ở Citihome ạ
Cảm ơn các bác đã đọc

Hạng B2
9/6/16
436
1.113
93
TPHCM
https://www.reic.vn/bat-dong-san/53...-novaland-thanhmyloi-dist2nguon-novaland.html

Em mới đọc thấy cái này
Khu cát lái của Kiến Á có được hưởng xái gì từ dự án này và đường Ven Sông nối với Mai Chí Thọ không ạ?

Khoảng 1-2 năm nữa thì từ Cát Lái muốn đi ra Mai Chí Thọ sẽ có những cung đường nào tránh được xe container ạ?

Nhà em ở Citihome ạ
Cảm ơn các bác đã đọc
Cầu này thì sẽ có 1 đường khác để mình đi thay vì đi ĐVC chung với Cont.
Nhưng kiểu gì cũng dính 1 đoạn từ Mỹ Thuỷ tới Khu Cát lái (CitiHome/CitiBella....) thôi bác chứ không né được, chỉ mong đường thoáng chạy cho đở sợ thôi.
Trong bản vẽ thì còn làm 1 đường (Chổ ngay bùng binh gần CitiSoho) thì sẽ có đường cắt ra Vành Đai 2, nhưng ra VĐ2 thì cũng sẽ đi chung với Cont 1 đoạn.

• Like
Reactions: lovedinh
Tập Lái
8/3/16
2
9
3
32
Cầu này thì sẽ có 1 đường khác để mình đi thay vì đi ĐVC chung với Cont.
Nhưng kiểu gì cũng dính 1 đoạn từ Mỹ Thuỷ tới Khu Cát lái (CitiHome/CitiBella....) thôi bác chứ không né được, chỉ mong đường thoáng chạy cho đở sợ thôi.
Trong bản vẽ thì còn làm 1 đường (Chổ ngay bùng binh gần CitiSoho) thì sẽ có đường cắt ra Vành Đai 2, nhưng ra VĐ2 thì cũng sẽ đi chung với Cont 1 đoạn.

em cảm ơn bác đã trả lời
vậy muốn sống với container yên ổn hoà bình thì bắt buộc phải có 4 bánh phải hong bác?

Hạng B2
9/6/16
436
1.113
93
TPHCM
em cảm ơn bác đã trả lời
vậy muốn sống với container yên ổn hoà bình thì bắt buộc phải có 4 bánh phải hong bác?
Nói chung cũng chưa biết được Bác, để coi xong cái Vòng Xoay đó thì nó có thật sự giảm kẹt không, em chỉ sợ thủ tập vào cảng lâu quá thế là cứ ùn ú mà kẹt, đi 4 bánh thì nó cũng có cái nguy hiểm riêng của nó khi kép giữ 1 đám Cont.

• Like
Reactions: lovedinh
Tập Lái
1/5/16
26
134
28
23
a đào thớt này lên!có bác nào cso thông tin về citybella 2 không up với ạh!