Đánh Giá Xe Thớt tụt quần Subaru

Hạng B2
1/11/14
220
300
63
Vụ gì em không ghét chứ bực mình nhất là lây lây chạy Subaru ra đường là bị mấy anh Mazda và Cruze đá đèn đòi đua hoài...
kakakaka Mazda, Cruze còn đỡ a đi cao tốc toàn bị phò tủn + Ỉn rủ đua hoài. đi Đà Lạt đến quán cơm thì nghe 3 anh chạy phò tủn thảo luận xe mình xong đưa ra kết luận xe này chạy đường đèo dốc sao ôm cua gọn = xe mấy ảnh. Kakakakaka xong mấy ảnh thấy mình ra hỏi xe của nước nào, mình nói xe của TQ nhưng của Trung ương, hé hé vừa dứt câu là nghe 1 anh phán ngay ' thấy chưa tao nói mà sao ngon = được' hé hé tự nhiên mình thấy dzui mình kg lo mất đồ vì đại đa số vẫn xem đây là xe TQ:3dnhinyeu2:

Hạng D
6/4/05
3.604
2.136
113
kakakaka Mazda, Cruze còn đỡ a đi cao tốc toàn bị phò tủn + Ỉn rủ đua hoài. đi Đà Lạt đến quán cơm thì nghe 3 anh chạy phò tủn thảo luận xe mình xong đưa ra kết luận xe này chạy đường đèo dốc sao ôm cua gọn = xe mấy ảnh. Kakakakaka xong mấy ảnh thấy mình ra hỏi xe của nước nào, mình nói xe của TQ nhưng của Trung ương, hé hé vừa dứt câu là nghe 1 anh phán ngay ' thấy chưa tao nói mà sao ngon = được' hé hé tự nhiên mình thấy dzui mình kg lo mất đồ vì đại đa số vẫn xem đây là xe TQ:3dnhinyeu2:
Chiều đi rửa xe ở Q2, tay chủ ra hỏi han ra vẻ hiểu biết rằng xe này nhìn cũng được hén, tụi nó làm ra để cạnh tranh với ... CX5 nên nhìn dáng cũng giông giống, haha
Quas đắng :3dchoctuc::3dchoctuc:

• Like
Reactions: Aron_Truong
Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Mấy subie đầu hàng sớm quá mất vui. Bác chủ tụt tiếp quần xì xem nào

Hạng B2
1/11/14
220
300
63
Kakakaka dạ hàng Tàu Trung Ương nên còn nhiều thiếu sót lắm, e kính mong các bác tụt luôn quần xì cũng đc ah. Nhưng có gì mà đầu hàng ở đây nhể? Kg có gì đc 100%, và cũng kg có xe nào đáp ứng được 100% tiêu chí của người sử dụng. Có vẻ có gì đó cay cú ở đây, cái nào tốt nói tốt xấu nói xấu là tiêu chí của anh em SSC nên hy vọng ai đó cũng đừng suy luận ra mọi thứ từ chính bản thân .:3dquaytay: