Đánh Giá Xe Thớt tụt quần Subaru

Hạng B2
1/11/14
220
300
63
Có Bác nào đi Legacy 2.5 không ạ? Em cần thỉnh giáo.
cần gì bác cứ hỏi, a e đi Leg hiện tại ít online. Nếu giải đáp đc thì trả lời cho bác luôn kg thì sẽ chuyển lời cho bác

Hạng B2
7/1/15
234
182
43
40
xe thị trường VN là từ Japan nhé bác, tại Malay thì hiện tại chỉ ráp XV

Nhà máy ở Mã Lai đã ráp cả Forester từ tháng 2/2016 rồi - tuy nhiên hiện nhà máy ở Mã chỉ ráp các xe tay lái nghịch cho các thị trường Mã, Thái, Sing... hiện hình như chưa có kế hoạch lắp xe tay lái thuận cho thị trường Việt Nam, tương lai thế nào thì còn phải xét :)

Việt Nam mà bán được vài nghìn xe/năm thì có lẽ MIV sẽ order được nhà máy ở Mã lắp vài lô xe tay lái thuận cho đấy??? <= hy vọng xe Tầu bán ít ít thôi, đừng bán chạy quá ko chả mấy chốc MIV dừng nhập xe JP về đấy :))

• Like
Reactions: rockman
Hạng C
3/3/07
929
45
28
cần gì bác cứ hỏi, a e đi Leg hiện tại ít online. Nếu giải đáp đc thì trả lời cho bác luôn kg thì sẽ chuyển lời cho bác
Cách âm như thế nào cho hiệu quả nhất ạ?

Hạng B2
1/11/14
220
300
63
Cách âm như thế nào cho hiệu quả nhất ạ?
cách âm thì bác nên đến những nơi có uy tín để làm vì nó phụ thuộc khá nhiều vào vật liệu + tay nghề thợ khi thi công. em xin đề cử 2 nơi là bác Phú HP và bác Vũ, các bác này sẽ tư vấn bác 9 xác hơn em. Tuy nhiên khi làm sẽ bao gồm nhiều lớp vì mỗi lớp sẽ có công dụng khác nhau, chống rung, tiêu âm......

Hạng B2
18/8/06
269
15
18
Chiếc XV đi đường xấu nghe tiếng bánh xe rõ lắm. Bác nào đã làm cách âm Su rồi cho mình xin tí kinh nghiệm.