Hạng B2
23/9/17
237
124
43
Bác Công thả tin để thăm thị trường trước điểm present e Kona thôi, vì HDVN cũng về HR-V cùng lượt. Đâu thấy công bố giá dự kiến gì chỉ nói “khoảng...khoảng”, thị trường phản hồi tích cực quá (vì HR-V như lót đường) các bác ấy điểu chỉnh giá khác ngay. Chưa kể các bác Sale có thể ém xe để đẩy giá ý kiến cá nhân thôi các bác đừng chém tội e.
Cơ mà e Kona có nhỏ quá không nhỉ? E thấy trên hình/clip cũng ok lắm, sao thông số ngắn ngủn. Thấy Eco sport tổng thể đã nhỏ (thực tế ), mà con Kona thông số còn nhỏ hơn, không biết ở ngoài như nào!?

Hạng B2
17/10/15
165
35
28
45
Bác Công thả tin để thăm thị trường trước điểm present e Kona thôi, vì HDVN cũng về HR-V cùng lượt. Đâu thấy công bố giá dự kiến gì chỉ nói “khoảng...khoảng”, thị trường phản hồi tích cực quá (vì HR-V như lót đường) các bác ấy điểu chỉnh giá khác ngay. Chưa kể các bác Sale có thể ém xe để đẩy giá ý kiến cá nhân thôi các bác đừng chém tội e.
Cơ mà e Kona có nhỏ quá không nhỉ? E thấy trên hình/clip cũng ok lắm, sao thông số ngắn ngủn. Thấy Eco sport tổng thể đã nhỏ (thực tế ), mà con Kona thông số còn nhỏ hơn, không biết ở ngoài như nào!?

E cũng sợ nó nhỏ quá bác àh :(

Hạng C
11/9/12
518
276
63
HCM
kqxs3m.com
Ecosport thì ảo cái chiều dài đã bao gồm bánh treo.
HR-V thì để trưng bày với cái giá đó.
Kona hợp lí nhất

Hạng D
10/4/16
1.526
6.190
113
44
tôi có nói nó là tên lửa sao,biết thế nào chạy ngon và ổn định ko.......
Tôi chỉ biết động cơ kèm hộp số CVT chứ chưa bao giờ nghe động cơ CVT cả

Hạng B2
15/9/14
128
22
18
41
Trước h thích máy anh Mỹ, dáng em Hàn. Nhưng đợt này thì em lại thuận mắt với con HRV của anh Honda hơn, thêm nữa nhu cầu ko nhiều, đi phố nhiều, cần chứa đồ, tiện lợi thì mấy anh xe Nhật lại làm tốt hơn

Hạng B2
15/9/14
107
15
18
45
Mỗi em một gu, nhưng nếu bảo dưỡng hay độ đằng sau này thì em lại thấy triển mấy em Nhật như HRV thì đỡ hơn cho các cụ

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
14/11/12
136
16
18
Mỗi em một gu, nhưng nếu bảo dưỡng hay độ đằng sau này thì em lại thấy triển mấy em Nhật như HRV thì đỡ hơn cho các cụ
H bảo dưỡng xe nào cũng dễ quan trọng là có thóc thôi, như mấy anh Mỹ đã thay là thay cả dàn, nhiều khi chờ cũng lâu. Còn mấy anh Nhật thì thoải mái hơn.