Hạng B2
16/8/17
450
287
63
44
có vẻ cái gì Rondo cũng hơn XP nhỉ trừ hàng ghế thứ 3. Và còn 1 cái hơn nữa là được giới thiệu sơm hơn XP rất lâu nữa.
NHƯNG... doanh số bán ra vẫn còn rất mơ hồ, ít được người dùng để ý tới hay sao đó.
Mới giới thiệu ra mắt , thì làm sao biết doanh số hơn thua được.
Rondo chỉ thua ở hàng ghế thứ 3 theo bài đánh giá, còn mọi mặt thì hơn hẳn rồi, tuy nhiên nó lại là điểm mà nhiều người rất quan tâm.

Hạng B1
7/4/17
81
58
18
32
có vẻ cái gì Rondo cũng hơn XP nhỉ trừ hàng ghế thứ 3. Và còn 1 cái hơn nữa là được giới thiệu sơm hơn XP rất lâu nữa.
NHƯNG... doanh số bán ra vẫn còn rất mơ hồ, ít được người dùng để ý tới hay sao đó.
Giá mắc hơn so với xpander, bản GAT trang bị an toàn cắt tùm lum. Giờ xpander ra rồi thì nhìn doanh số rondo chắc sẽ thê thảm :D

Hạng B2
15/6/18
114
73
28
36
Cụ nào cọc và đã có ngày hẹn chưa ạ?Hy vọng các cụ nhận xe sớm review 1 cách chân thực nhất,để anh em cùng vui ạ.Vì review của Xehay ko đc chân thật lắm

4/6/16
363
251
63
34
Cụ nào cọc và đã có ngày hẹn chưa ạ?Hy vọng các cụ nhận xe sớm review 1 cách chân thực nhất,để anh em cùng vui ạ.Vì review của Xehay ko đc chân thật lắm
Xe thì chắc chưa cụ nào đc lái thử đâu ạ (trừ cánh nhà báo). Sớm nhất là phải tháng 10 mới có xe giao cho những khách hàng đặt cọc đầu tiên.

Hạng D
11/11/16
1.170
1.017
143
46
Xe thì chắc chưa cụ nào đc lái thử đâu ạ (trừ cánh nhà báo). Sớm nhất là phải tháng 10 mới có xe giao cho những khách hàng đặt cọc đầu tiên.
Các bác sale phải kiến nghị nhà máy học hỏi TOYOTA kìa, Vios giới thiệu là có cả 9 màu xe thì ít ra X cũng được 6 chứ nhập gì về 4 cái màu nhìn chán

Hạng B1
31/3/18
52
28
18
Các bác sale phải kiến nghị nhà máy học hỏi TOYOTA kìa, Vios giới thiệu là có cả 9 màu xe thì ít ra X cũng được 6 chứ nhập gì về 4 cái màu nhìn chán
KIDDING:
Mits bảo tụi VN bây chưa đủ trình để tao giới thiệu các màu và hàng sẵn để bán, tao cũng ko thèm bán cho tụi bây phiên bản nội thất đen, tao thích bán 1 bản nội thất màu kem thui.
ahihi...

Hạng C
22/12/12
575
5.872
93
Xưa không ngập / ít ngập chứ giờ ngập thế này về thì cũng ít người mua lắm. Kiếm chổ đậu xe cũng muốn khùng luôn.
bớt giỡn giùm cái,TOY nó về AVAZA / RUSH nó vả cho sml. Mit trước giờ không được chuộng nhiều tại VN, khả năng Xpander nằm xếp xó như thằng anh của nó là Outlander. Trừ khi hồi sinh Grandis mang về VN thì có cơ hội sống sót

• Like
Reactions: parksonghiep
Hạng D
31/5/14
3.460
4.289
113
Xưa không ngập / ít ngập chứ giờ ngập thế này về thì cũng ít người mua lắm. Kiếm chổ đậu xe cũng muốn khùng luôn.

nói thật nếu không có nhu cầu đi 4B nhiều thì em thấy đi Grab khoẻ hơn, vì tính ra nếu xe không sử dụng nhiều vẫn phải chịu phí cầu đường, bảo dưỡng bla bla các thứ. Nếu khấu hao vào tiền nuôi xe nó cũng rứa :D

Hạng D
11/11/16
1.170
1.017
143
46
bớt giỡn giùm cái,TOY nó về AVAZA / RUSH nó vả cho sml. Mit trước giờ không được chuộng nhiều tại VN, khả năng Xpander nằm xếp xó như thằng anh của nó là Outlander. Trừ khi hồi sinh Grandis mang về VN thì có cơ hội sống sót
Tháng vừa rồi Outlander gả được 371 xe đó đại ca:) truyền thống MIT chẳng bao giờ bán được quá 400 xe / tháng, hi vọng với cái Di Na Mic Sel này phá kỷ lục lên 401 xe
Nói chứ Outlander cứ đều đều vài trăm xe là ổn, lúc đó phụ tùng cần thay thế trong nhà máy luôn sẳn hihihi

Hạng B2
9/3/07
485
382
63
Avanza là con xe xấu nhất của Toyota mà em từng thấy. Cho dù có giá có là 500 củ cho bản MT thì em không nghĩ người ta chọn nó - nhưng nếu Avanza MT mà khoảng 400~450 củ thì là chuyện khác.
Rush thì may ra có khả năng vả sml Ex với diều kiện giá thấp hơn 700 củ ah.