Hạng C
13/11/13
517
1.162
93
Ai mệnh danh nó là Porsche châu Á, tồ lô, xe cỏ mà cứ đòi chòi mâm sang :eek::D:D máy thì có 153hp, hộp số thì CVT, ko biết hay cái chỗ nào .

Doanh số midsize SUV tại châu Âu 2018, đứng chót luôn.châu Âu mà lại không thích Pọt chê ?!!??
View attachment 1903727
Đúng là Tony chim to dốt quá, tự mình chứng minh mà lại đi hỏi..
Porsche Macan còn không có trong bảng, thậm chí bán còn ít hơn Forester..vậy rõ ràng Forester theo sát Macan còn gì..

Hạng D
12/10/10
1.611
20.011
133
Ai mệnh danh nó là Porsche châu Á, tồ lô, xe cỏ mà cứ đòi chòi mâm sang :eek::D:D máy thì có 153hp, hộp số thì CVT, ko biết hay cái chỗ nào .

Doanh số midsize SUV tại châu Âu 2018, đứng chót luôn.châu Âu mà lại không thích Pọt chê ?!!??
View attachment 1903727

Đúng là Tony chim to dốt quá, tự mình chứng minh mà lại đi hỏi..
Porsche Macan còn không có trong bảng, thậm chí bán còn ít hơn Forester..vậy rõ ràng Forester theo sát Macan còn gì..
Ngu lắm , bảng đó dành cho xe siêu sang, bọn xe cỏ như Porsche và cả Mer , BMW, Audi ..... ko có cửa lọt vô ?!!!!:eek:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
21/4/17
174
94
28
Vũng Tàu
Ai rảnh hơi đâu đi dạy dỗ bác, chính bác ghi "được miễn thuế mà còn cắt turbo" chứ em có bịa ra đâu. Còn bác ko chịu trách nhiệm với những gì bác viết và bác đổ lỗi cho em đọc không hiểu "ý" bác thì thui, em rút lui, vì đúng là em cũng sẽ chẳng hiểu bác viết gì nữa =)). Em cũng ít đi so đo với mí chiếc xe phổ thông chạy đầy đường vì quan điểm em rõ ràng lắm, đến Zoyte còn có tập khách riêng của nó mà, so đo làm gì =))).
Ko cần chấp họ chú ơi ^^

Hạng C
3/3/14
733
872
93
hài nhỉ, không biết từ bao giờ mà Subaru được đánh đồng với xe công suất cao mã lực lớn như vậy? Cái làm nên thương hiệu và tiếng tăm cho Subaru là sự an toàn, độ bền, độ ổn định và sự tin cậy chứ không phải là làm xe thể thao công suất cao.​
Và nền tảng của con Forester từ xưa đến giờ là máy hút khí tự nhiên, còn máy tăng áp là option bổ sung thêm, chứ ko phải mặc định là máy tăng áp rồi bị cắt xuống máy hút khí tự nhiên như vài bác nói.​

Hạng B2
24/12/12
212
220
43
Đang chạy Forester FXT mà sang hãng nhìn con mới, chỉ thấy con mới hay hơn con cũ đúng cái họng gió riêng cho hàng ghế sau.