Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
Chúc mừng bác QuangHLV. Cảm xúc vẫn ngập tràn khi cưới vợ 3 nhể. Nhưng....trộn trong này thì vưỡn là cảm về ....bà cả. Nữ nhi cũng chi chí lắm ;)))

Hạng F
8/8/06
6.456
21.041
113
40
Cảm ơn bác Quang đả ủng hộ Saigon Ford dù bác Quang ở tận Biên Hòa, Hôm nay thật sự là một ngày may mắn khi anh em trong phòng ký hơn 10 cái hợp đồng trong ngày, Dù giao xe cho bác ngoài giờ, Và chỉ có vài giờ chuẩn bị, hơi cập rập tí, nhưng xe cũng sạch sẽ , anh em ở lại chờ giao xe gần 8h tối, nhưng ai cũng vui. Một lần nữa cảm ơn bác Quang đã ủng hộ nhé.
P/s: Nhớ gởi em cái tem đăng kiểm của xe em nhé :D

Hạng C
13/7/11
647
23
18
HCM
Vĩnh Nam nói:
Hết chỗ hay sao mà đi ký với ông Xe Đạp.
Qua em tặng phiếu thay nhớt miễn phí nha

Cám ơn bác Nam nhé. Xe em cũng vừa đến hạn thay nhớt. Để tuần này em điều nó ở rừng về rồi em gửi vào bác nhé.

Hạng B1
28/2/12
58
4
6
Lời đầu tiên, xin được gửi đến Bác Quang lời cám ơn trân trọng vì đã tin tưởng và đặt cược cuộc hôn nhân của mình vào SGF. Sáng nay, nhận được những dòng tâm sự của Tân Lang, mình thật sự rất vui. Những việc mình làm hoàn toàn xuất phát từ những bài học đầu tiên của Nguyệt Lão. Mình không đủ giỏi để cải tử hoàn sinh, nhưng mình có thể cam kết với Bác Quang sẽ đồng hành cùng Bác và vợ 3 trong suốt cuộc hành trình này. Chúc Bác thật vui trong tuần trăng mật.

Hạng C
13/7/11
647
23
18
HCM
Sau hành trình thăm chiến trường xưa nay em đã về tới Việt Nam. Qua chuyến hành trình từ đường 9 Khe Sanh tới Salavan Pakse. Ở bờ đông Trường Sơn em trèo non qua tây Trường Sơn em lội suối và cảm thấy rất ư là sung sướng khi được em Ranger đi cùng. Chả như ngày xưa em ôm con Gaz của Liên Xô vừa đánh võng vừa né .. Bom Mỹ ui chu choa bao nhiêu là cực khổ.
Em sẽ up hình ảnh và cờ líp phục vụ các bác ngay khi em ôm được com pu tờ.

Chúc mừng năm mới 2013