Hạng D
5/4/07
1.214
0
36
Tổ chức MY DINH OPEN rồi tính tiếp BCN ạ ! Bác nào đánh tiếp ở MD thì ĐK để BCN và Anh LOVE còn biết sắp xếp và book giờ sân !

Hạng C
24/2/09
785
1
16
Hà Nội
Em xin rút khỏi sân bắt đầu từ tháng 10 này.
@ Thỉnh các bác cho em ăn trực nhé không cố định ngày nào.

Chi hội phó SFC
Giờ kiếm được sân giờ vàng là khó lắm đấy , Hiện nay danh sách sơ bộ cũng hơn chục , Nhiều hôm các bác lên đông vui mỗi bác cũng chỉ được 2 sec , nếu cắt bớt giờ thì hơi khó và phí vì phải cắt 1 ca thì chủ sân mới cho thuê được . Hiện nay bắt đầu vào đông nên 6h là tối , các bác nên sắp sếp công việc để luyện tập nghiêm túc hơn .
Bác nào đánh ít đánh nhiều cứ đóng đủ tiền sân cho anh em thì mới duy trì phong trào đi lên .
Một số bác còn yếu sau đợt này đầu tư tập thêm ,trước mắt có thể lấy 1 tiếng đầu giờ để tập luyện , coi như thuê lại sân lấy tiền bổ xung vào quĩ rượu bia . nếu ko lên cơ được a e trích quĩ cho sang Mỹ luyện công nửa năm .

Riêng trường hợp Songthu chuyển hộ khẩu qua Gialam thì được châm trước ,
Hôm nào qua đánh cứ góp 1 két bia là okey .

Hạng D
8/7/08
2.698
41
48
oài, banhchungnong lại nghỉ thứ 2 và 4 đi luyện công à, hiện tại thứ 2 em phải đưa f1 đi học nên ko đánh, thứ 4 và 6 thì ok, nhưng mấy tháng gần đây em thấy ngay cả thứ 4 và thứ 6 các bác đi đánh cũng lên rất muộn, 7h thì mới đủ cặp đấu nên ý bác Love cắt 1h đầu từ 6-7h để bác nào có nhu cầu tập luyện cũng hay nhưng phải xếp làm sao cho kín lịch chứ không để trống sân thì phí lắm, trong trường hợp vắng quá thì đành phải cắt bớt giờ sân thứ 2 và 4 vậy

Chi hội phó SFC
Với danh sách đóng tiền kỳ 2 dưj tính mỗi bác vẫn chi khoảng 1 tr / tháng nên e nghĩ vẫn giữ nguyên giờ , hoặc chỉ có thể giảm 30 phút đầu giờ nếu thương lượng được .
Nếu giữ nguyên giờ là cơ hội cho các bác cắt bớt giờ dành cho tập nâng trình .

Đi xem múa cột giắt tiền xanh xanh quanh cột mà không tiếc , chả nhẽ lại tiếc mấy đồng tiền sân .

Hạng C
8/7/08
692
1
0
LOVE SANTA nói:
Với danh sách đóng tiền kỳ 2 dưj tính mỗi bác vẫn chi khoảng 1 tr / tháng nên e nghĩ vẫn giữ nguyên giờ , hoặc chỉ có thể giảm 30 phút đầu giờ nếu thương lượng được .
Nếu giữ nguyên giờ là cơ hội cho các bác cắt bớt giờ dành cho tập nâng trình .

Đi xem múa cột giắt tiền xanh xanh quanh cột mà không tiếc , chả nhẽ lại tiếc mấy đồng tiền sân .
Đề nghị Bác Love ko đưa chuyện nhạy cảm của anh em ra như này. chuyện này mà rò rỉ ra ngoài là em khai hêt đới.

Last edited by a moderator:
Hạng D
2/4/09
1.042
0
0
Giảng võ phố
Như vậy lứa tuyển thủ đầu tiên của sân Mỹ Đình đã trường thành ra ở riêng

Đề nghị các bác làm lễ cho đàng hoàng vào nhé

Hạng D
8/7/08
2.698
41
48
hôm qua em thống kê lại lịch đánh của các bác, bác Love cân đối lại giờ đánh sao cho hợp lý nhé vì em thấy ngày thứ 2 chỉ có 7 bác đánh, thứ 4 thì có 8, thứ 6 là 10, riêng thứ 6 thì thường có độ và giao lưu thì không vấn đề gì, còn thứ 2 và 4 thì vắng quá, sắp tới trời lạnh các bác lại đi ko đều nên bác xem cắt bớt 1h đầu, chỉ đánh từ 7-10h tối xem thế nào nhé, nếu bác nào đăng ký tập giờ đầu thì ghi rõ là bác nào, chứ ko thì sân để trống hơi phí;
Còn việc đóng tiền nữa, bác nào chỉ đánh 1 buổi thì nên thu thế nào chứ thu đủ 100% em thấy chưa hợp lý lắm

Thu chi tại sân Mỹ Đình từ ngày 4 tháng 4 năm 2011