Hạng B2
22/8/10
137
5
18
38
NVL thì bác đi thẳng cầu phú mỹ ( chú ý có hai chú " cu ly " hay đứng bên kia cầu ( và nhất định không đi hướng này vào giờ cao điểm vi thường xuyên kẹt xe hàng giờ liền do container ra vào cảng cát lái ) ! hoặc vẫn qua hầm thủ thiêm tới cầu nguyễn văn cừ rẽ vào khu trung sơn đi ra NVL cũng được chạy thoải mái!
DLĐT thì còn vướng một đoạn khúc cầu bình điện xe 2b hơi đông chạy không thoải mái lắm!khi qua cầu bình điền chạy một đoạn bác thấy một cây cầu thì rẽ phải vào cao tốc ( không để ý sẽ chạy luôn qua cầu lát tồn thời gian quay lại)

Hạng B2
21/6/11
431
28.329
93
50
Q.1 HCMC
Chả khác biệt mấy, nhưng nếu thực sự kỹ ra thì nên đi ĐL Đông Tây, về NVL. Do đường NVL chiều đi khá nhiều chỗ loang lổ & mố cầu giật mạnh; còn chiều về đỡ hơn, đường lớn + cây mát, hồ sen đẹp hơn ĐL Đông Tây. Nối thẳng ra SG-TL cũng là một ưu điểm của đg NVL.

Hạng D
8/3/10
1.299
5.597
113
Cảm ơn các bác nhiệt tình góp ý. Vậy thi theo đa số là nên đi DLDT. Có lẽ đến cầu Nguyễn v Cừ rẽ ra NVL là đẹp nhất các bác hả ?

Chi Hội Phó SOS
4/7/10
4.636
1.853
113
38
Cà Mau
ve sau nói:
Cảm ơn các bác nhiệt tình góp ý. Vậy thi theo đa số là nên đi DLDT. Có lẽ đến cầu Nguyễn v Cừ rẽ ra NVL là đẹp nhất các bác hả ?
Nếu đi giờ cao điểm thì nên tránh lên cầu NVCừ từ ĐLĐT nhé bác.

Hạng D
8/3/10
1.299
5.597
113
Bangonnen nói:
Đúng vậy đó....hihi

Nếu vậy thì theo bản đồ là : qua cầu NV Cừ xong tiếp tục qua cầu Kênh xáng => số 9A => số 7A rồi ra NVL đúng không bác ?
Thấy còn 1 đường nữa là qua cầu Chánh Hưng = > theo đường Phạm Hùng cũng ra NVL. Đường này có nên đi ko hả các bác ?

Hạng B2
22/8/10
137
5
18
38
cầu chánh hưng phạm hùng giờ cao điểm chạy nhức đầu lắm bác ơi! cứ chạy thẳng VVK cho khoẻ!

Chi Hội Phó SOS
4/7/10
4.636
1.853
113
38
Cà Mau
ve sau nói:
Bangonnen nói:
Đúng vậy đó....hihi

Nếu vậy thì theo bản đồ là : qua cầu NV Cừ xong tiếp tục qua cầu Kênh xáng => số 9A => số 7A rồi ra NVL đúng không bác ?
Thấy còn 1 đường nữa là qua cầu Chánh Hưng = > theo đường Phạm Hùng cũng ra NVL. Đường này có nên đi ko hả các bác ?
Không nên đâu bác ui.

Hạng B1
7/4/11
52
0
0
AH1 đi bác chủ ơi. Em sẽ đi với bác cho vui nếu bác đi vào sáng mùng 2.