Hạng D
6/5/11
1.210
28
48
34
Thành phố Hồ Chí Minh
ve sau nói:
Bangonnen nói:
Đúng vậy đó....hihi

Nếu vậy thì theo bản đồ là : qua cầu NV Cừ xong tiếp tục qua cầu Kênh xáng => số 9A => số 7A rồi ra NVL đúng không bác ?
Thấy còn 1 đường nữa là qua cầu Chánh Hưng = > theo đường Phạm Hùng cũng ra NVL. Đường này có nên đi ko hả các bác ?
Đường Phạm Hùng đi cũng được đó bá. Nếu bác đi vào giờ cao điểm thì hơi đông xe, còn nếu đi sớm thì rất ok bác ợ. Đi PH ra NVL thì đi 1 mạch lên cao tốc luôn. Hình như qua 1 trạm thu phí 10k. :D:):)

Hạng D
8/3/10
1.299
5.597
113
ngngvinh90 nói:
ve sau nói:
Bangonnen nói:
Đúng vậy đó....hihi

Nếu vậy thì theo bản đồ là : qua cầu NV Cừ xong tiếp tục qua cầu Kênh xáng => số 9A => số 7A rồi ra NVL đúng không bác ?
Thấy còn 1 đường nữa là qua cầu Chánh Hưng = > theo đường Phạm Hùng cũng ra NVL. Đường này có nên đi ko hả các bác ?
Đường Phạm Hùng đi cũng được đó bá. Nếu bác đi vào giờ cao điểm thì hơi đông xe, còn nếu đi sớm thì rất ok bác ợ. Đi PH ra NVL thì đi 1 mạch lên cao tốc luôn. Hình như qua 1 trạm thu phí 10k. :D:):)
Thanks các bác..
Nghe nói sau 1/1/2012 phí cầu đường tăng 50% vậy thì nay chắc là 15k rồi hén bác

Last edited by a moderator:
Hạng D
5/7/11
1.546
11
38
có phải : Đại lộ Võ Văn Kiệt = Đại lộ Đông Tây không mấy bác ?

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.613
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Từ TĐ về thì XLHN=>qua cầu RC=> quẹo phải lên cầu vuợt đi ngã ba Cát Lái theo đó bắn thẳng hầm Thủ Thiêm=> Võ Văn Kiệt => Cao tốc SG-TL. Em đi vậy cho nó lành.