Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
THẢO CHỮ nói:
Gửi BĐH, em chơi trên đây cũng lâu rồi, la liếm CNL bơm vá cũng nhiều, tuy chưa đóng góp gì cho DD nhưng thực sự coi nó là món ăn tinh thần bấy lâu nay. Sân chơi nào cũng có nội quy và người chơi phải tuân theo. Mấy ngày nay em nghĩ các bác BĐH đang cố gắng đưa ra một số quy tắc nhằm nâng cao chất lượng, em với quan điểm cá nhân chấp thuận và ủng hộ, tuy nhiên có một cái em không thể chịu được và thấy nó vô cùng ấu trĩ, bất hợp lý. Đó là thời gian giữa hai lần viết bài. Các bác có biết cái cảm giác bị ức chế hay không ạ? Bất kể mạng xh nào cũng cần thu hút thành viên nên em mong các bác điều chỉnh lại một số quy tắc chưa hợp lý, tối nay chém gió với mấy anh em mà cứ tức như bị đá vào giái vì cái quy định này ( em dùng thành ngữ bị đá vào giái chứ không nói tục ) nếu cứ giữ như vầy em nghĩ mình sẽ mất ít nhiều thành viên đó, các bác có thể không cần thành viên thì em không có ý kiến nào nữa ạ. Bản thân em, nếu sân chơi này gò bó như vậy em sẽ gói gém hành trang tìm sân chơi mới. Các bác có thể không cần em, Diễn đàn có thể không cần em, nhưng em vẫn mong OS là ngôi nhà chung ngày càng vui hơn, làm cầu nối cho mọi người trên mọi miền. Khi em viết những dòng này em chấp nhận kể cả nick em bị ban, vì nếu nó bị ban sẽ là động lực cho em tìm sân chơi mới tốt hơn. Các bác thông cảm, em tìm box thích hợp để viết mà không thấy nên viết ở đây.
Chào thân ái các bác! Chúc mọi người năm mới vui vẻ, các bác thành viên khác trong thời gian qua có gì không vừa ý em, cho em xin lỗi. Em không cố ý chỉ bơm vá cho vui thôi.
Chuyện ngoài lề là chổ để "xả" tất cả những gì "ngoài lề" mà cũng bắt đầu phức tạp lên rồi hén...

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG
Cám ơn các Bác đã góp ý , BDH đang thảo luận để có những quy định phù hợp định hướng OS .
Kính .

Hạng C
11/5/11
532
0
0
THẢO CHỮ nói:
....
Các bác có thể không cần em, Diễn đàn có thể không cần em,....

cái này đúng nè ;):D:)