T
TamPhan
Guest
Chào các bác Subie...
Lời nói đầu,em xin được thay mặt toàn thể anh em nhóm Mazda Passion Group (MaPG) thuộc hội MAFC (Mazda Fan Club) xin phép được gởi lời chào thân ái và hữu nghị nhất đến toàn thể anh em hội Subaru Việt Nam!
Nhân dịp kỷ niệm 39 năm ngày thống nhất đất nước 30/04/1975 - 30/4/2014 và mừng ngày Quốc Tế Lao Động 01/05 cùng tinh thần giao lưu hữu nghị,Oser đam mê cùng thể thao,nhóm MaPG chúng em có tổ chức 1 buổi offline đua xe Go-kart "Cúp Motul lần 1" với nội dung như sau:

*Thời gian: Thứ 7 ngày 26 tháng 4 năm 2014

*Địa điểm: Vinaracing Suối Tiên Q9 thành phố Hồ Chí Minh

*Đơn vị tài trợ: công ty dầu nhớt Motul

Được sự đồng thuận của bác hội trưởng Khoa Van,ban lãnh đạo MaPG xin được trân trọng gởi lời mời đến toàn thể anh em hội Subaru gần xa cùng tham gia hoạt động này với mục đích giao lưu,cùng chia sẻ niềm đam mê ôtô bất tận cũng như thắt chặt hơn nữa tình hữu nghị giữa các nhóm hội đang cùng hoạt động trên diễn đàn OS!
Tham gia hoạt động lần này,ngoài việc giao lưu giữa 2 chi hội Subaru và Mazda,tham dự giải đua xe Go-kart đầy thú vị, đơn vị tài trợ Motul còn gửi đến toàn thể anh em 2 bên 1 buổi tọa đàm mini giải đáp tất cả các câu hỏi và thắc mắc liên quan đến thông số, lựa chọn dầu nhớt và tư vấn cách sử dụng dầu nhớt đúng cách cho người tiêu dùng Việt Nam.

Mong các bác hội Subaru nhiệt tình hưởng ứng hoạt động này cùng chúng em. MaPG rất lấy làm vinh dự được đón tiếp các bác!

Xin chân thành cám ơn,

P/s: Các bác vui lòng đăng ký tại topic này luôn nhé! Sau khi thống kê số lượng thành viên tham dự,em sẽ update chương trình cụ thể.

Lịch Trình Cụ Thể Chuyến OFF Đua Xe Ngày 26/04/2014

8h30: Anh em tập trung ở cơm tấm Kiều Giang Q2

9h30: Xuất phát đi đến trường đua VinaRacing

10h00: Tập trung trước cổng khu du lịch Suối Tiên

12h00: Sau khi giải đua xe kết thúc,anh em tập trung xuất phát đến quán Bờ Sông Mới ở Q9 để dùng bữa trưa và giao lưu.

.......
Chi phí:
* Vé vào cổng KDL Suối Tiên: 50k/người
* Vé tham dự đua xe : 250k/người

Em cũng xin update luôn thông tin về phía nhà tài trợ:
*VinaRacing: Sẽ dành trọn thời gian buổi sáng của ngày 26/04/2014 để phục vụ riêng cho anh em ta. Sẽ không nhận khách ngoài vào chơi chung trong suốt thời gian anh em mình đua xe!
*Motul: tổ chức buổi tọa đàm mini về nhớt, tặng coupon giảm 30-40% giá nhớt cho anh em tham dự!

Chỉnh sửa cuối:
T
TamPhan
Guest
E hèm...
có em ở đây cộng với lợi thế sân nhà...ông Tuấn Kombat chưa chắc lấy được giải đâu nhoaaaa...

Hihi...

Hạng D
24/10/03
1.701
355
83
HCMC
30/4 này em không có ở thành phố rồi, không cổ vũ các bác được :).

Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C
Thể thức thi đấu như thế nào ? Bao nhiêu nội dung ? ....các bác cho biết thêm chi tiết .

T
TamPhan
Guest
@các bác: thời gian chính xác là chỉ diễn ra trong 1 ngày thứ 7 26/04/2014 thui nha các bác!

@Khoa Van: bên em còn đợi danh sách tham gia bên Subaru nữa mới sắp xếp được bác ơi!

Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
Đua team chật quá thì cứ time attack mà tính cho nhanh

Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
Đua team chật quá thì cứ time attack mà tính cho nhanh