Hạng B2
21/8/09
116
1
18
Kamelot nói:
Chúc mừng bác chủ thớt có vợ mới nhé.
Tiếc rằng CN này mình bận nên không đi xem mặt vợ ba bác được, nên gửi lời chúc mừng trước.
Mà sao bác không lựa ngày nào, lại lấy vợ vào ngày thương binh liệt sĩ thế? Lấy xe ngày này mà không rửa to, thì đi off rất dễ bị từ chết đến bị thương đó hehehe...

Em lại nghĩ rằng lấy xe vào ngày này thì xe bác juanle đi off vô địch luôn đó: "quyết chiến, quyết tiến, quyết thắng...", quyết gì...thì đều kết thúc có hậu, bác yên tâm :D.

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
@juanle: sao kì vậy trang này thì mời anh em cafe bên Galaxy mà trang kia lại mời bên 30/4.... bác cưới 2 vợ 1 lúc hả?

Hạng B2
8/2/10
298
0
0
42
Kamelot nói:
Tiếc rằng CN này mình bận nên không đi xem mặt vợ ba bác được, nên gửi lời chúc mừng trước.
Mà sao bác không lựa ngày nào, lại lấy vợ vào ngày thương binh liệt sĩ thế? Lấy xe ngày này mà không rửa to, thì đi off rất dễ bị từ chết đến bị thương đó hehehe...

chết sặc với bác Kam

Hạng D
26/11/09
1.342
2
0
Sài Gòn - Cần Thơ
CuongDong nói:
Kamelot nói:

chết sặc với bác Kam

bác Kam độc lời quá.
em nghĩ ngày 27/7 là ngày kỷ niệm thương binh liẹt sĩ. Ngày đó rất trang trọng và kỷ niệm những chiến sĩ hay bị nằm đường, gãy cầu, sút láp ha ha ha .
vậy phải tắm rửa sạch sẽ là phải đó.

Hạng D
23/12/07
1.548
20
38
45
www.vietnamjeep.net
thodia.vn
@ Hiếu Ngàn: Em là em kết cái giải thích của bác

@ Bác Kam: Hôm qua giờ cũng hơi suy nghĩ mà lỡ đón dâu về ngày này rồi ( em coi ngày âm bác ợ :D)
@Cửa đỏ: Em tính là ở 30/4, bác TD lại ở Galaxy, thì ở đâu cũng được, các bác thích tụ tập ở đâu mình làm ở đó

Last edited by a moderator:
Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
Kamelot nói:

Chúc mừng bác Chủ thớt, giá mà có 500 tiền ảnh thì hay quá.
Bác Kam nói thế thì dâu ai giám di ofroad nữa

Hạng D
15/7/07
1.805
11.449
113
Ural 375D nói:
Kamelot nói:

Chúc mừng bác Chủ thớt, giá mà có 500 tiền ảnh thì hay quá.
Bác Kam nói thế thì dâu ai giám di ofroad nữa

Off tốt chứ ạ, nếu trước chịu khó rửa xe và cúng sao giải hạn thật lớn

DTZ confirmed
Hạng B2
15/3/10
235
2.009
93
Bác chụp hình vợ pa lên cho em chiêm ngưỡng cái, bác mua bao nhiêu mà rẻ vậy. :D

Hạng D
23/12/07
1.548
20
38
45
www.vietnamjeep.net
thodia.vn
DTZ: bác hỏi em chẳng biết trả lời trả vốn ra sao luôn
Thư mời lễ rửa vợ 3

Xin mời các bác chiêm ngưỡng vợ 3 của em:
Mặt tiền của em nó: