Hạng D
23/12/07
1.548
20
38
45
www.vietnamjeep.net
thodia.vn
Chào cả nhà.

Như tình ình ao hồ đã đồn và cho đến ngày hôm nay, 27/7/2010 em đã chính thức rước vợ 3 về tới nhà.
Thân mời toàn thể các bác trong JFC và các bác đã và đang hâm mộ JFS tham gia buổi off mừng vợ 3 của em.
Chương trình như sau:
Thời gian: Sáng chủ nhật 1/8/2010

8h30 đến 10h30 am: off cafe định kỳ.
10h30 đến mút chỉ: Off rửa vợ 3 của em tại: bàn địa điểm tại buổi off cafe

Thân mời

JL

Hạng B2
21/9/09
250
4
18
Bác chủ thớt cho phép em post bàiơở đây nha. Số là em rất mê xe Jeep nhưng chưa có xe. Không biết em có được gia nhập hội với các bác được không ạ? Nếu được thì nhờ các bác cho em biết thủ tục gia nhập hội thế nào nhé. Cám ơn các bác nhiều.

Hạng D
4/6/10
1.063
833
113
HCMC
nokiavietnam8890 nói:
Bác chủ thớt cho phép em post bàiơở đây nha. Số là em rất mê xe Jeep nhưng chưa có xe. Không biết em có được gia nhập hội với các bác được không ạ? Nếu được thì nhờ các bác cho em biết thủ tục gia nhập hội thế nào nhé. Cám ơn các bác nhiều.
Cái vụ này thì bác có thể lập một cái thớt mới để anh em vào ném đá cho bác nhé.

Hạng D
23/12/07
1.548
20
38
45
www.vietnamjeep.net
thodia.vn
@Nokiavietnam890: bữa đó mời bác đi off luôn cho biết mặt các bác trong hội Jeep luôn nhé.

Thủ tục gia nhập hội bác phải hỏi bác chịu khó đọc một vài bài của mem mới là biết thôi à
,

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
hay rồi,tin tốt là anh đã có JEEP,tin xấu là juanle chẩun bị tốn kém.Chủ Nhât bà con k nên ăn sáng để rửa xe của jl cho ngọt sớt nhé các
@nokia: trong forum của JEEP có thớt thanh viên mới đó.Chủ Nhật có mặt để làm lễ nhập môn luôn thể.
Lễ của bác là cafe cho ae sáng CN 1/8 tại GALAXY nhé !????

Hạng D
4/6/10
1.063
833
113
HCMC
TUANDANG nói:
hay rồi,tin tốt là anh đã có JEEP,tin xấu là juanle chẩun bị tốn kém.Chủ Nhât bà con k nên ăn sáng để rửa xe của jl cho ngọt sớt nhé các
@nokia: trong forum của JEEP có thớt thanh viên mới đó.Chủ Nhật có mặt để làm lễ nhập môn luôn thể.
Lễ của bác là cafe cho ae sáng CN 1/8 tại GALAXY nhé !????

Vậy là chủ nhật: Sáng caffee bác Nokia mời
Trưa: Cơm trưa rửa xe bác Joanle lo
Em là em nhịn ăn từ chiều thứ 7

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
taplai vừa phải thôi,mình tôi làm vậy đủ rồi,a đu theo ,rồi các bác đu kiểu đó JL chịu gì thấu,phải giữ mối mấy bác rửa sau k dám khoe xe thì ae mình mất hết !ha ha

Hạng B2
21/9/09
250
4
18
Cám ơn các bác nhiều lắm. Chủ nhật này cà phê ở Galaxy Nguyễn Du phải không ạ? Sẵn cho em hỏi mấy giờ em đến đó được và làm sao để gặp mọi người ạ?

Hạng D
4/6/10
1.063
833
113
HCMC
nokiavietnam8890 nói:
Cám ơn các bác nhiều lắm. Chủ nhật này cà phê ở Galaxy Nguyễn Du phải không ạ? Sẵn cho em hỏi mấy giờ em đến đó được và làm sao để gặp mọi người ạ?

Dạ cái vụ số phone để liên lạc thì bác cứ đọc trên diễn đàn sẽ thấy có đến 1001 số phone của các bác lão thành
Còn time thì bác nhìn trên đầu topic bác đã thấy rõ bác Joanle mời các bác
Em thì là lính mới tò te nhưng lúc nào cũng rảnh rang về time cả. Nếu bác gọi cho các bác ý không được thì cứ đánh dây thép tạm vào số của em ạ. 091.655.3883. Em tên Xuân, nick nem thì bác đã biết

Hạng D
15/7/07
1.805
11.441
113
Chúc mừng bác chủ thớt có vợ mới nhé.
Tiếc rằng CN này mình bận nên không đi xem mặt vợ ba bác được, nên gửi lời chúc mừng trước.
Mà sao bác không lựa ngày nào, lại lấy vợ vào ngày thương binh liệt sĩ thế? Lấy xe ngày này mà không rửa to, thì đi off rất dễ bị từ chết đến bị thương đó hehehe...