Hạng D
6/4/09
2.040
20
38
Re:Thư mời OFF Bò tơ Củ Chi Chủ nhật tuần này

Si nghi si nghi

Em mới qua Xuân Anh đặc chổ rồi,
Cửa chính của quán đi thẳng vô hồ Sen.Với em đặc 3kí củ mì để sáng chủ nhật em nấu nuớc dừa giống bửa ở hội quán xe cổ.Mợ nào rảnh lên sớm canh giùm em cái chảo đó với.

Hạng D
9/11/09
1.939
122
48

quachbao nói:
Em mới qua Xuân Anh đặc chổ rồi,
Cửa chính của quán đi thẳng vô hồ Sen.Với em đặc 3kí củ mì để sáng chủ nhật em nấu nuớc dừa giống bửa ở hội quán xe cổ.Mợ nào rảnh lên sớm canh giùm em cái chảo đó với.

Hỗm bửa em me riết nhưng rốt cuộc không đc nếm tẹo nào món củ mì...cả nước dừa củng không còn để liếm láp!!! Tức không chịu được!!!:mad:

Hạng D
12/12/11
2.934
14
38
52

Kèo này xem ra thơm đấy :D:D

Tập Lái
23/2/12
17
0
0
Viêt Nam

Ấp chảnh có tập trung đi chung hay tự đi vậy các bác?

Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương

Ồ , thế mình tập trung ở Xuân Anh hay tập trung ở nhà Quách công tử?
Mấy giờ em cúng khai trương để mợ lên mua mở hàng. MC mà mở hàng là em bán đắt như tôm tươi đó nhoa!

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon

Kế họach hơi bị lung tung đó Quách ơi. Cần phải lên lịch rõ ràng mấy giờ làm gì, ở đâu, có những ai; quan khách nên tham gia những mục nào.... Gay go nhỉ. Chiều nay mợ đi rồi. Nếu nhiều việc quá thì nên nhờ 1 mợ nào đó lo giùm. QUyền trợ giúp là điều được toàn xóm lợi dụng, à quên, tận dụng mà.

buổi off này dành cho những người "cũ" và ai biết nhà và địa điểm của Quách công tử ..... e nghĩ vậy vì có mấy bài hỏi địa điểm mà chẳng thấy chả nời...

... e thì vẫn thích cái gì rỏ ràng và cụ thể như thế sẽ dễ cho người tham gia, nội dung mời off này cô đọng quá.

Last edited by a moderator: