Hạng D
26/9/09
1.967
6.084
113
A này gọi Novaland bằng cụ.

A No hốt đc cả đống dự án lúc đóng băng, tung ra khi thị trường chớm hồi phục rồi sốt, kiếm tiền ko kể xiết.

A này thì thị trường chuẩn bị ngủ lại, a mới chui ra khỏi hang, chắc chưa kịp vươn vai lại chui vào.
hy vọng lần này rút ra được cái gì đó cho kenton và green
ảnh tăm tia, chau chuốt kỹ quá coi chừng lại lỡ nhịp nữa thì :eek:

• Like
Reactions: TT_C
Tập Lái
12/9/16
0
148
27
hy vọng lần này rút ra được cái gì đó cho kenton và green
ảnh tăm tia, chau chuốt kỹ quá coi chừng lại lỡ nhịp nữa thì :eek:
....thì HCM nói riêng & cả nước VN nói chung mất đi 1 cty BDS tâm huyết :D

Tập Lái
14/3/16
1
23
3
26
các bác cho mình hỏi bê tông cốt thép phơi nắng lâu nay liệu có còn ok ko ???
và giá ra chắc khoảng tầm 21 22 nhỉ :))

Hạng B2
8/2/12
229
891
103
Giờ anh Tâm mới nhảy vào, có trễ quá rồi không? Lần trước anh nhảy hụt chân cái Kenton rồi.

Tập Lái
19/9/15
43
191
33
43
Lý ra Mập chỉ để vào thớt khu Nam thôi nhưng mà dự án này quá nổi tiếng và nếu triển khai thì nó sẽ góp phần làm thay đổi cả bộ mặt đường NHT và có khi là cả cái khu Nhà Bè - Quận 7 nên làm nguyên cái thớt mời anh em vào góp ý.

View attachment 586752

Trong này Mập chú ý tới đoạn 2017 sẽ đưa ra thị trường 2 dự án Evergreen và Kenton Node. Anh Tâm quả thực có quyết tâm rất lớn cho dự án này. Mập nhìn lạc quan với hy vọng sự bừng sáng cho khu Nam gặp nhiều thăng trầm thời gian qua.

Mời cả nhà tham khảo trang chính thức của dự án tại đây.

http://kentonnode.com/project/14861/

Hình thức khá mượt mà. Không biết có phải đây là lí do (theo Mập nghe) có sự trễ hẹn từ hồi tháng 10 tới giờ hay không. Các bác chú ý phần thiết kế, công năng mới và phần bệnh viện nhé.
A Tâm chúc Tết mà lấy lý do nước biển dâng. ngập để PR giới thiệu dư án thì về ngôn từ hơi yếu quá. Nhưng du sao cũng nóng lòng để cái mặt tiền Phước Kiển bừng sáng và không ngập. kaka

Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
Hènh ảnh đẹp Nung Ninh dữ tợn...
q4 chưa được sát nhập vào q1, dzậy thì nếu nhà bè được lên quợn thì chỉ có q13 mà thôi, mà cái con số 13 ni thì nguy...lắm àh nha.
ha ha ha....
Quận 7 bác à.

Tập Lái
1/8/16
1
203
28
42
Nhìn lung linh và nuột nà quá. Hoàn thành được như kế hoạch thì Khu Nam lại quá là bừng sáng luôn