Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
Lý ra Mập chỉ để vào thớt khu Nam thôi nhưng mà dự án này quá nổi tiếng và nếu triển khai thì nó sẽ góp phần làm thay đổi cả bộ mặt đường NHT và có khi là cả cái khu Nhà Bè - Quận 7 nên làm nguyên cái thớt mời anh em vào góp ý.

Thư Ngỏ và Chúc Tết của anh TÂM - TÀI NGUYÊN

Trong này Mập chú ý tới đoạn 2017 sẽ đưa ra thị trường 2 dự án Evergreen và Kenton Node. Anh Tâm quả thực có quyết tâm rất lớn cho dự án này. Mập nhìn lạc quan với hy vọng sự bừng sáng cho khu Nam gặp nhiều thăng trầm thời gian qua.

Mời cả nhà tham khảo trang chính thức của dự án tại đây.

http://kentonnode.com/project/14861/

Hình thức khá mượt mà. Không biết có phải đây là lí do (theo Mập nghe) có sự trễ hẹn từ hồi tháng 10 tới giờ hay không. Các bác chú ý phần thiết kế, công năng mới và phần bệnh viện nhé.

Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
Nguyễn hữu thọ nhà bè càng ngon bác Mập ah.
Mập trông chờ từ hồi tháng 10 tới giờ. Nghĩ là sẽ ra trong năm 2016 như tin hành lang. Thế mà giờ ảnh viết thư ngỏ chính thức cho 2017. Không cụ thể quí nào. Mong là làm sớm cùng lúc với Nine South giao nhà. Bác xem render mới chưa?

Tập Lái
12/9/16
0
148
27
Nhà Bè ngày càng ngon nhỉ :D
Hi vọng xong cái Kenton này là dc lên Quận luôn giá đất tăng chóng mặt haha :D

• Like
Reactions: Bé Mập
Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
Kenton thì em theo dõi nó từ lúc bắt đầu xây dựng đến bây giờ, chỉ mong Anh Tâm bán được hàng và làm như render thì kenton Node vào Top của Sàigon luôn bác. 2017 Nam SG sẽ bừng sáng.
Lên Quận cho vui hé :)

• Like
Reactions: pheo@
Hạng C
21/9/13
684
2.931
93
Cái Evergreen thiết kế sao vậy anh @Bé Mập. Cái này+Việt Nhật lên nửa khu Nam Viên ngon chưa anh. Hehehe

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Lên Quận cho vui hé :)
Hènh ảnh đẹp Nung Ninh dữ tợn...
q4 chưa được sát nhập vào q1, dzậy thì nếu nhà bè được lên quợn thì chỉ có q13 mà thôi, mà cái con số 13 ni thì nguy...lắm àh nha.
ha ha ha....

• Like
Reactions: Bé Mập
Tập Lái
16/4/13
21
424
48
Hy vọng anh Tâm ra hàng sớm, ko lỡ sóng thì lại chết giấc thêm gần chục năm nữa .
Mà sao 2 cái block đẹp nhất dự án, sát sông anh ý mang ra làm office nhỉ? làm văn phòng cần quái rì view? Mà thêm nữa là có được mấy công ty về đây mở văn phòng nhỉ. Bên Paragon của Khải còn ế chỏng chơ ra mà bên đó là trung tâm tài chính theo quy hoạch của PMH?

Hạng C
18/11/14
597
5.060
93
chốn bồng lai
www.5dieu.com
Khu EverGreen có biệt thự nghe bẩu kao kap hơn cả bên Sa Tô nữa, còn khu căn hộ 1 sàn đâu có 4-5 căn j đó, làm hoành tráng luôn cho bàn dân thiên hạ biết mặt a Tâm quay trở lại lợi hại ntn :3

Tập Lái
16/5/15
16
123
28
Hy vọng anh Tâm ra hàng sớm, ko lỡ sóng thì lại chết giấc thêm gần chục năm nữa .
Mà sao 2 cái block đẹp nhất dự án, sát sông anh ý mang ra làm office nhỉ? làm văn phòng cần quái rì view? Mà thêm nữa là có được mấy công ty về đây mở văn phòng nhỉ. Bên Paragon của Khải còn ế chỏng chơ ra mà bên đó là trung tâm tài chính theo quy hoạch của PMH?

A này gọi Novaland bằng cụ.

A No hốt đc cả đống dự án lúc đóng băng, tung ra khi thị trường chớm hồi phục rồi sốt, kiếm tiền ko kể xiết.

A này thì thị trường chuẩn bị ngủ lại, a mới chui ra khỏi hang, chắc chưa kịp vươn vai lại chui vào.