Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
10/9/11
538
7
18
Khả năng bác Phan thắng là cao rồi, vì FFC có chủ trương rõ ràng từ đầu cuộc chơi. Kinh phí đầu tư thì do FFC tự góp, còn phần thưởng giành được thì để xây nhà tình thương cho người nghèo... vậy thì xứng đáng được mọi người ủng hộ quá đi chứ phải không mí bác.

Hạng B2
6/8/11
202
5
18
vậy bán xe mà ủng hộ người nghèo hả các cụ,nghe sao chán quá nhỉ ,chắc 3 người ai cũng có xe hết rồi.Nhưng bác Hải đang dẫn đầu thì phải

Hạng B2
5/8/11
157
2
18
tất cả điều có xe rồi nên mới cầm lái tự tin và chuyên nghiệp như thế chứ,đa số người tham gia event này là đã có xe mà cụ.
Các bác cho em hỏi cái là mấy em 4x4 với mấy con xe con thì cái nào dể lái hơn ấy nhỉ

Hạng B2
3/8/11
154
3
18
con nào cũng dể lái hết ,đi học lái thì sẽ quen ngay thôi mà bác.Và 1 điều nữa là chạy dần dần sẽ quen và yêu ngay thôi ,cái gì cũng cần có thời gian làm quen mà.

Hạng B1
28/7/11
67
2
8
Em thấy không có gì khó hết, chỉ cần đầu tư chút là có thể chạy một cách tốt hơn. Và trong thời gian mình đi lại thì cũng chính là mình đang tập lái đó các bác.

Hạng B1
16/12/11
74
2
8
Hehe... chở bà nhỏ riết rồi tay lái cũng cứng lên thôi các bác ơi.
Em thì không có bà nhỏ nên tối ngày chở bà xã và con mình là tốt rồi.

Tập Lái
12/4/12
22
0
1
bmwm8 nói:
nghe ford nói em ranger đời 2012 có khả năng "tắm" nước sâu tới 800mm hả mấy bác ? xe cao tầm 1.8m mà ngập hết gần 1/2 xe mà vẫn ko vào nước .Quá tuyệt cho 1 con 4x4
Nếu 800mm mà xe vẫn không vào nước thì quá tuyệt luôn đó cụ....?
Em thấy mấy chiếc xe bình thường thì ngập khoảng 650mm là không dám khởi động, vì lúc này động cơ bị ngập nước mà khởi động thì hư nặng luôn đấy.

Hạng B1
17/12/11
69
6
8
maybaytre nói:
Với em thì bàn luận vấn đề đó không còn quan trọng nữa, quan trọng là ngày cuối thôi. Giải này rất hoành tráng, mà công nhận hãng ford cũng mạnh thật.

Sao mà không bàn luận nữa chứ.....?
Em thấy thời gian bình chọn còn lâu mà...! Cho nên mình phải tích cực bình luận và phân tích để tìm ra người thực sự xứng đáng nhất chứ....?

Hạng B1
17/12/11
68
0
6
dauvetxaxua nói:
bmwm8 nói:
nghe ford nói em ranger đời 2012 có khả năng "tắm" nước sâu tới 800mm hả mấy bác ? xe cao tầm 1.8m mà ngập hết gần 1/2 xe mà vẫn ko vào nước .Quá tuyệt cho 1 con 4x4
Nếu 800mm mà xe vẫn không vào nước thì quá tuyệt luôn đó cụ....?
Em thấy mấy chiếc xe bình thường thì ngập khoảng 650mm là không dám khởi động, vì lúc này động cơ bị ngập nước mà khởi động thì hư nặng luôn đấy.
Cụ này có kinh nghiệm ghê nhỉ....?
Năm ngoái xe em cũng bị tình trạng này rồi sữa mấy chục chại luôn đó cụ ơi.....! Bị ngập nước chết máy, vậy mà đề ba lên có hai phát mà hư động cơ luôn đấy.

Hạng B2
27/9/11
159
4
18
xe con 4 bánh hả ,máy xe con thì lội nước không được đâu chỉ có những em 4x4 thì mới có thiết kế chống tràn nước vào động cơ thôi à nên thường các hãng hay quảng cáo xe mọi địa hình là vậy

Status
Không mở trả lời sau này.