Tập Lái
29/8/15
12
5
3
48
Mình mới nhờ Bà Chị mh ở Sài Gòn đi nộp Hs để rút về Daklak. Mình tưởng ai nộp củng được nhưng bên CSGT bắt phải chính chủ Củ hoặc Mới đi nộp mới nhận Hs. Bà chị năn nỉ đủ kiểu nó củng kg nhận mặt mày còn cau có la lối, Bà chi mới kẹp 3 xị dô HS nó củng kg lun,cuối cùng phải nhờ Chủ xe củ chạy qua nộp mới nhận.
Rút kinh nghiệm.. Mới biết chính chủ đi nộp cho khỏi bị phiền hà.

Mình mới nhờ Bà Chị mh ở Sài Gòn đi nộp Hs để rút về Daklak. Mình tưởng ai nộp củng được nhưng bên CSGT bắt phải chính chủ Củ hoặc Mới đi nộp mới nhận Hs. Bà chị năn nỉ đủ kiểu nó củng kg nhận mặt mày còn cau có la lối, Bà chi mới kẹp 3 xị dô HS nó củng kg lun,cuối cùng phải nhờ Chủ xe củ chạy qua nộp mới nhận.
Rút kinh nghiệm.. Mới biết chính chủ đi nộp cho khỏi bị phiền hà.
Tại bác không chịu đọc kỹ bài chứ bộ !
Thường rút hồ sơ là chủ cũ hoặc chủ mới chứ đâu nộp thay được !
Muốn nộp thay phải làm " Giấy ủy quyền " Hoặc qua dịch vụ 0908.367775 Bình

Tập Lái
20/7/13
9
0
1
Có bác nào gặp trường hợp này thì hướng dẫn em với. Thứ 7 này em tự đi rút ạ.
- Trên cavet xe có in số cmnd(9số) chủ xe thứ 1. Không có ngày cấp.
- Trên HĐ ủy quyền lại cho bên mua thứ 2 hiện tại thì chủ xe thứ 1 lại là số căn cước(12số), khác với số cmnd của cavet. Cũng không có ngày cấp luôn.

Giờ em để trống mục 3, định lên đó hỏi rồi điền sau. Các bác có cao kiến gì không ạ

Có bác nào gặp trường hợp này thì hướng dẫn em với. Thứ 7 này em tự đi rút ạ.
- Trên cavet xe có in số cmnd(9số) chủ xe thứ 1. Không có ngày cấp.
- Trên HĐ ủy quyền lại cho bên mua thứ 2 hiện tại thì chủ xe thứ 1 lại là số căn cước(12số), khác với số cmnd của cavet. Cũng không có ngày cấp luôn.

Giờ em để trống mục 3, định lên đó hỏi rồi điền sau. Các bác có cao kiến gì không ạ
Có giấy xác nhận của Công An số CMND củ và mới thì được nhé

Tập Lái
20/7/13
9
0
1
Sáng nay em lên sớm. Thứ 7 vắng nên mấy ảnh cũng dễ chịu. Chỗ nào không biết để trống lên đó hỏi mấy ảnh (không cần kẹp 2xị gì hết). Em lên làm 5p xong lấy giấy hẹn liền.
Khuyên các bác đi rút nên đi vào thứ 7. Cảm ơn bác chủ thớt.

Tập Lái
7/10/17
4
0
1
30
Sáng nay em lên sớm. Thứ 7 vắng nên mấy ảnh cũng dễ chịu. Chỗ nào không biết để trống lên đó hỏi mấy ảnh (không cần kẹp 2xị gì hết). Em lên làm 5p xong lấy giấy hẹn liền.
Khuyên các bác đi rút nên đi vào thứ 7. Cảm ơn bác chủ thớt.
Àh bác cho e hỏi, này mìh cần cà số khug số máy k vậy, nếu có cà e cũg k bik cà ở đâu xe picanto. Tks bác

ium confirmed
Hạng D
24/6/14
1.271
3.054
113
Àh bác cho e hỏi, này mìh cần cà số khug số máy k vậy, nếu có cà e cũg k bik cà ở đâu xe picanto. Tks bác
Ra đó có đội nằm sẵn cà giúp bác, thay vì bác phải lăn lê bò trườn thì bác nên ngồi uống cafe rồi bỏ ra 100 đến 200K cho mấy ảnh có việc làm.