Hạng B2
10/11/14
249
348
73
http://tuoitre.vn/tin/chinh-tri-xa-...m-metro-lang-cha-ca-tan-son-nhat/1322049.html
Tp.HCM ưu tiên giảm kẹt xe vào Tân Sơn Nhất. Tương lai sẽ có nhiều đường trên không và Metro dưới đất. Lợi ích cụm cảng Hàng không Quốc tế của toàn miền Đông Nam Bộ quá hấp dẫn.
Haha, h có 1 tuyến metro đi qua trục đường thoáng như xa lộ Hà Nội kia còn trầy trật lên xuống, ko biết khi nào hoàn thành, bác đợi đường trên không với cả metro trong đô thị thì...

• Like
Reactions: Lexus2b
Tập Lái
17/5/11
11
6
3
1 tỷ thì sao hấp thụ hết, sắp tới ngập tiền roài, beer nào!!!

Tập Lái
14/6/17
1
7
3
31
em bán đất nền ở Long Thành, mé Long Phước có QL51 chắn ngang nên k sợ dính quy hoạch, bác nào muốn ôm đất đầu tư thì báo em nhé O943.617.620 ^^

Hạng B2
7/3/17
102
3.145
93
Saigon
Sai lầm chỗ nào các pác? Do quá khứ để lại thôi, khi xưa 3600 ha, mí anh vào xong phân lô ở nên giờ còn nhiu đó, giờ nói o phù hợp với sự phát triển thì nghe có lý chứ sai với lầm chỗ nào??? Nói các pác đừng buồn chứ chỉ có con buôn với dân không bình thường ở vn mới đi mua đất ở gần sân bay mà ở (loại trừ các sân bay hiện hữu do lịch sử để lại)./.
đúng, nãy giờ em đọc comment mới thấy có bác nói đúng. Quy hoạch từ xưa của SG người Pháp quy hoạch từ xưa đã tính toán hết rồi, SG đc quy hoạch cho 2tr dân thôi. TSN ban đầu ở ngoại ô. Sau tháng tư đen đó thì mấy ảnh vô lấy đất phân lô bán nền rồi giờ nó mới lọt thỏm giữa lòng thành phố như vậy. Quy hoạch xung quanh thì như ...

• Like
Reactions: Lexus2b
Tập Lái
14/6/17
1
7
3
31
à, mình cũng có 1 lô dưới khu Long Phước này, bác cho mình ký gửi đc ko nhỉ :) .
bác lên cty e ở gần cầu Bình Triệu ký gửi đi, bên e ký gửi k mất phí, mất hoa hồng thui ^^