Hạng D
24/2/06
2.156
189
63
50
Saigon Vietnam
Good morning các bác,
Sáng nay e đi Cao Thắng từ hướng ĐBPhủ lên, thấy đường nhánh rẽ phải vào 3/2 mừng quá liền rẽ phải ( đèn đang đỏ) thế là chú xxx nhảy ra chỉ gậy vào xe em, thực hiện đúng tinh thần OS, em móc điện thoại ra bật ghi âm và sau đây là tình tiết:D:

Last edited by a moderator:
Hạng F
11/1/10
6.130
60.698
113
Re:Thực hiện tinh thần OS khi đối phó với xxx

Quá chuẩn mực.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn

Em giờ đi đâu là vác cái balo vứt lên xe, hành trang trong balo em kg có gì nhiều:
- 1 cuốn nghị định 34/CP em in từ trên mạng về để chú xxx nào kết em vào lỗi gì em yêu cầu cho em biết khoản nào, điều nào trong nghị định và em giở ra xem đúng kg:p
- 1 máy chụp hình G5 cổ mới mua lại của 1 bác trên OS, đủ để chụp rõ hình ảnh mấy chú xxx, biên bản và ngoại cảnh lúc đó đề phòng chú xxx phết bậy cái người làm chứng ma vào biên bản.
- 1 laptop có kết nối 3G sẵn, cái này thì bảo đảm trước khi chú xxx đem đc biên bản về đội thì anh em đã chiêm ngưỡng trên OS.
DTDD thì luôn cài soft ghi âm kg giới hạn để thực hiện đúng tinh thần OS.
Trang bị tận răng như vậy nhưng kg biết khi vào trận có thực hiện đc kg thôi. Em thì chưa đụng xxx lần nào kể từ khi có bằng 4B.:)

USS confirmed
Hạng C
28/7/10
840
4
18
44
Sài Gòn

Chuẩn không cần chỉnh

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

ĐTDD là thứ bực mình, nhất là loại của mấy ông OS...:D

Hạng D
24/2/06
2.156
189
63
50
Saigon Vietnam

Em thấy xxx lợi dụng các bác tài không nắm rõ luật để ăn tiền, hay chính các xxx cũng không nắm luật các bác nhỉ? Thấy chú xxx bắt em hài thật, tự nhiên thấy mình phản ứng thì nói là kiểm tra giấy tờ, lúc sau em đi ngược lại đường 3/2 thấy các chú vẫn tiếp tục bắt xe với tình huống tương tự.

Hạng D
29/9/10
1.183
4
38

nguyen64217 nói:
Good morning các bác,
Sáng nay e đi Cao Thắng từ hướng ĐBPhủ lên, thấy đường nhánh rẽ phải vào 3/2 mừng quá liền rẽ phải ( đèn đang đỏ) thế là chú xxx nhảy ra chỉ gậy vào xe em, thực hiện đúng tinh thần OS, em móc điện thoại ra bật ghi âm và sau đây là tình tiết:D:
http://www.mediafire.com/?rnvcqqu2rzrq1bq
quá chuẩn!học hỏi bác thôi