Hạng C
29/9/10
596
3.991
93
Re:Thực hiện tinh thần OS khi đối phó với xxx

Em cũng giống mợ Nắng, không biết mần sao để hóng hớt mà thấy các bác hỉ hả quá cũng thèm. Bác làm ơn phụ đề tiếng Việt được không ạ?

Hạng D
28/6/07
2.811
1.823
113

Hạng C
1/9/08
639
2.036
93

rangnhon nói:
Em cũng giống mợ Nắng, không biết mần sao để hóng hớt mà thấy các bác hỉ hả quá cũng thèm. Bác làm ơn phụ đề tiếng Việt được không ạ?
Dao nay muon kiem tien cua may bac OS kho qua hi? :D:D:D:D

Hạng C
29/3/05
814
137
43
51

NắngSG nói:
Hôm nay vp em ko có đàn ông, trình độ ai ti của em thì lủng củng, em try mây lần mà vẫn ko biết nghe cái link của các bác thế nào, làm ơn ghi lại đôi câu để em còn hóng hớt được ko các bác?
Mợ vào link medafire download file về rồi double click vào file đó , com sẽ tự tìm soft thích hợp để open nó mợ à !

Hạng C
29/9/10
596
3.991
93

Hức hức... Thế thì online bằng ipad thì làm sao ạ?

Hạng F
20/1/10
5.849
7.291
113
www.viettranyen.com

Cám ơn bác, để em thử.
thaoarch nói:
NắngSG nói:
Hôm nay vp em ko có đàn ông, trình độ ai ti của em thì lủng củng, em try mây lần mà vẫn ko biết nghe cái link của các bác thế nào, làm ơn ghi lại đôi câu để em còn hóng hớt được ko các bác?
Mợ vào link medafire download file về rồi double click vào file đó , com sẽ tự tìm soft thích hợp để open nó mợ à !

Hạng D
12/3/11
1.908
1
0

smith1604 nói:
Hoan hô TINH THẦN Ô - ÉT - SƠ!

Tớ không hiểu cái tinh thần jì hả bác, chỉ thấy bác chủ lải nhải không phải lỗi rẽ, chấy XXX đâu có nói tí jì về lỗi mà chỉ yêu cầu kiểm tra giấy tờ , bác chủ còn lải nhải chặn xe, XX cự lại bác ấy im re rồi mang lên đây phe... Ủa tinh thần OS là zậy hẻ

Hạng F
20/1/10
5.849
7.291
113
www.viettranyen.com

Đọc còm men thứ nhứt của bác này đã nghi nghi... giờ lại biểu đồng bọn mình "lải nhải" thì chắc là đúng người nhà XXX rồi phải ko các bác?:D
knine nói:
smith1604 nói:

Tớ không hiểu cái tinh thần jì hả bác, chỉ thấy bác chủ lải nhải không phải lỗi rẽ, chấy XXX đâu có nói tí jì về lỗi mà chỉ yêu cầu kiểm tra giấy tờ , bác chủ còn lải nhải chặn xe, XX cự lại bác ấy im re rồi mang lên đây phe... Ủa tinh thần OS là zậy hẻ

Last edited by a moderator:
Hạng D
12/3/11
1.908
1
0

NắngSG nói:
Đọc còm men thứ nhứt của bác này đã nghi nghi... giờ lại biểu đồng bọn mình "lải nhải" thì chắc là đúng người nhà XXX rồi phải ko các bác?:D
knine nói:
smith1604 nói:

He he ..sao lại pảai lập ra 1 phe OS và 1 phe người nhà XXX hả bác, cái gì thấy có lý thì nhận xét chứ, đâu phải hùa nhau gâu gâu là tốt he