Tập Lái
31/3/15
36
8
8
38
đợt này em thấy dự án căn hộ ven biển cross long hải này có vẻ rất hot. công nhận là vị trí đẹp, tựa sơn view biển long hải, thiết kế thuận tự nhiên, nhiều tiện ích 5 sao mà cũng xây thô xong 100% rồi mới mở bán thì đỡ lo nhưng e k biết thực hư chất lượng xây dựng thế nào? chủ đầu tư có uy tín k? có nên đầu tư 1 căn hộ view biển ở đây k? các bác cho em xin lời khuyên đi ạ?

Tập Lái
6/6/16
3
5
4
36
muốn đánh giá chất lượng xây dựng thì bác cứ nhìn vào chủ đầu tư Tân thành là biết ngay
ông này xuất thân từ xây dựng nên chất lượng xây dựng sẽ đảm bảo hơn. mà bác cũng thấy đấy, xây thô xong 100% cho m thấy tận mắt rồi mới mở bán, đậu cần gọi vốn từ lúc dự án còn trên giấy để lấy tiền xây đâu. chỉ điểm này thôi đã thấy quá uy tín rồi

• Like
Reactions: changtraivuitinh
Tập Lái
12/5/18
4
3
3
37
ồ trùng hợp thế, hôm qua tôi trà đá với ông a rể cũng thấy ông ấy bàn về dự án cross long hải này
còn đang gom tiền chủ nhật này đặt cọc cơ
có vẻ máu me tự tin lời lãi lắm

• Like
Tập Lái
31/3/15
36
8
8
38
muốn đánh giá chất lượng xây dựng thì bác cứ nhìn vào chủ đầu tư Tân thành là biết ngay
ông này xuất thân từ xây dựng nên chất lượng xây dựng sẽ đảm bảo hơn. mà bác cũng thấy đấy, xây thô xong 100% cho m thấy tận mắt rồi mới mở bán, đậu cần gọi vốn từ lúc dự án còn trên giấy để lấy tiền xây đâu. chỉ điểm này thôi đã thấy quá uy tín rồi
Ơ kìa bạn. Mình có phải dân trong ngành BĐS đâu mà biết tường tận được cả xuất thân của chủ đầu tư??? Mà vì mình không biết nên mới nên đây nhờ mọi người tư vấn chứ? Bạn có thông thin thì share thêm cho mình. Thanks!

• Like
Reactions: lanvungtau
Tập Lái
31/3/15
36
8
8
38
ồ trùng hợp thế, hôm qua tôi trà đá với ông a rể cũng thấy ông ấy bàn về dự án cross long hải này
còn đang gom tiền chủ nhật này đặt cọc cơ
có vẻ máu me tự tin lời lãi lắm
Bác lại làm em hốt rồi :) gì chứ cái khoản máu me với đu đỉnh là em dễ bị lây lắm!

Tập Lái
22/10/15
23
11
3
Làm chuyến thực địa Long Hải đi bác. Thực hư thế nào nhiều khi phải mắt thấy tai nghe
chứ e thật, nhiều khi AE trên này tư vấn nó k ra ngô ra khoai được.
Hoặc cần e cho bác số của bạn sale bên chủ đầu tư luôn.

• Like
Tập Lái
12/3/16
6
6
6
36
du lịch Vũng tàu sau dịch covid19 đang phát triển mạnh, nhất là du lịch đa trải nghiệm kiểu như second home, wellness.. nên đầu tư một căn hộ view biển ở đây bác sẽ đón đầu được cơ hội cho thuê du lịch trong tương lai gần

Tập Lái
6/6/16
3
5
4
36
Ơ kìa bạn. Mình có phải dân trong ngành BĐS đâu mà biết tường tận được cả xuất thân của chủ đầu tư??? Mà vì mình không biết nên mới nên đây nhờ mọi người tư vấn chứ? Bạn có thông thin thì share thêm cho mình. Thanks!
bác làm j căng dữ dzậy trời? tui là tui thấy sao thì nói vậy thôi á. như bác đi mua căn hộ mà đến nơi coi tận mắt đc cái căn hộ đó ra mần sao, có giấy tờ sổ đỏ đầy đủ, vị trí đắc địa, xung quanh các loại tiện ích như hồ bơi vô cực, quảng trường nhạc nước, biển nước nhân tạo, khu vực tắm nắng, hồ jacuzzi, vườn treo sky view,…thì bác có yên tâm hơn là mua trên giấy k? rùi bác biết cái ông xây nên cái căn hộ đó ổng nhiều tiền, quỹ đất khủng khắp nơi, lại xuất thân xây dựng và rất có uy tín thì bác càng yên tâm chứ sao nữa.

• Like
Tập Lái
31/3/15
36
8
8
38
Làm chuyến thực địa Long Hải đi bác. Thực hư thế nào nhiều khi phải mắt thấy tai nghe
chứ e thật, nhiều khi AE trên này tư vấn nó k ra ngô ra khoai được.
Hoặc cần e cho bác số của bạn sale bên chủ đầu tư luôn.
Ok bạn nhắn cho m xin thông tin tham khảo thêm nhé. Qua nay m cũng chốt rồi!

Tập Lái
31/3/15
36
8
8
38
bác làm j căng dữ dzậy trời? tui là tui thấy sao thì nói vậy thôi á. như bác đi mua căn hộ mà đến nơi coi tận mắt đc cái căn hộ đó ra mần sao, có giấy tờ sổ đỏ đầy đủ, vị trí đắc địa, xung quanh các loại tiện ích như hồ bơi vô cực, quảng trường nhạc nước, biển nước nhân tạo, khu vực tắm nắng, hồ jacuzzi, vườn treo sky view,…thì bác có yên tâm hơn là mua trên giấy k? rùi bác biết cái ông xây nên cái căn hộ đó ổng nhiều tiền, quỹ đất khủng khắp nơi, lại xuất thân xây dựng và rất có uy tín thì bác càng yên tâm chứ sao nữa.
Hiểu lầm, hiểu lầm thôi bạn ơi! Cảm ơn bạn đã chia sẻ cho mình thông tin về chủ đầu tư. Công nhận là sau khi tìm hiểu thì mình thấy chắc cú hơn hẳn rồi.