Hạng B2
17/5/17
436
333
63
Có hai điều kiện sau thì hãng sẽ giảm:
1. Vẫn còn gà để lùa.
2. Vẫn còn tâm lý mua FT để chạy dịch vụ.

Còn không thì giá vẫn vậy dù tất cả các loại thuế về 0
Thâm quá bác :D

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Thuế nhập khẩu đương nhiên phải giảm, còn giá lăn bánh thì ... hên xui

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Mua đại đi, thích thì nhích , máu là phải múc , không suy nghĩ lăn tăn , quất đi bác, tất cả vì 2 chữ " đam mê " . Mua nhanh lên , không thôi thuế sắp tăng rồi đấy, đại lý cháy hàng, găm hàng , giá vọt dữ lắm. Vậy đi.

Hạng C
1/3/13
578
377
63
Trên lý thuyết về mặt số học thì thuế giảm thì giá sẽ giảm theo....tuy nhiên, nếu không có đối thủ cạnh tranh thì liệu giá có giảm?

Hạng B2
21/9/14
119
142
43
40
Bac nên đợi đến 2018 vì giờ bác mua thì xe chẳng có giao ngay đâu. Nhà em đặt 1 con bản V tháng 2, hẹn giao tháng 6 mà giờ đại lý toyota báo xe không có tháng 8 mới có. Đợi rất bực mình. Mình thừa biết chúng nó giao trước cho ai cho thêm chênh lệch. Giờ không lấy thì nó trả cọc 50tr. Còn nó giao trễ thì nó không bị sao cả. Ngày định mua sale nó niềm nở mang xe đến tận nhà cho thử. Giờ gọi nó trả lời điện thoại bố láo bố toét. Cái bọn Toy này rất mất dạy các bác ạ.

Hạng B2
21/9/14
119
142
43
40
Bác ko biết thì đừng nói bậy mọi nguoi hoang mang . Khuyến mãi phụ khiện hoặc tiền mặt 20 tr bây giờ đã giãm rồi nếu đặt xe trước 3 tháng, bác cập nhật thông tin lại đi, ko tin thì lên hội fortuner việtnam trên fb , mấy bác ngoài hà nội mua xe đc giãm ngay tiền mặt 25tr luôn.
Mời bác ghé toy vũng tàu, nó không lấy thêm là may rồi chứ giảm cái giề.

Hạng C
22/8/14
847
1.556
93
Bac nên đợi đến 2018 vì giờ bác mua thì xe chẳng có giao ngay đâu. Nhà em đặt 1 con bản V tháng 2, hẹn giao tháng 6 mà giờ đại lý toyota báo xe không có tháng 8 mới có. Đợi rất bực mình. Mình thừa biết chúng nó giao trước cho ai cho thêm chênh lệch. Giờ không lấy thì nó trả cọc 50tr. Còn nó giao trễ thì nó không bị sao cả. Ngày định mua sale nó niềm nở mang xe đến tận nhà cho thử. Giờ gọi nó trả lời điện thoại bố láo bố toét. Cái bọn Toy này rất mất dạy các bác ạ.
Bác lên năn nỉ, kể khổ với thằng giám đốc xem nó có động lòng mà giao xe sớm cho bác hay không. Hay rủ thằng sales đi uống bia, nhét túi vài chai xem nó có cách nào binh kô. Gặp mình là lấy lại cọc và đi kiếm xe khác rồi chứ bỏ tiền tỷ ra mua xe mà như vầy khổ và nhục quá bác àh

• Like
Reactions: cdang
Hạng C
21/3/13
553
208
43
44
Mời bác ghé toy vũng tàu, nó không lấy thêm là may rồi chứ giảm cái giề.
Đó là sale nó làm giá, còn sale bên tâm cảng hcm là tặng 17tr phụ kiện nhé bác đặt truoc 3 tháng ( bay gio chả ai đặt tháng này nữa ), và giao ngay thì tuỳ có chổ ko lấy phụ kiện !

Hạng B2
21/9/14
119
142
43
40
Đó là sale nó làm giá, còn sale bên tâm cảng hcm là tặng 17tr phụ kiện nhé bác đặt truoc 3 tháng ( bay gio chả ai đặt tháng này nữa ), và giao ngay thì tuỳ có chổ ko lấy phụ kiện !
Xe đặt từ tháng 4 mà giờ chưa có nè bác. Đang tính lấy cọc bỏ xe