Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Ai cũng dự đoán giá xe sẽ giảm cả chỉ có mấy anh sale và salon lỡ ôm rồi thì cứ suốt ngày rêu rao giá không giảm hay giá giảm mà phí tăng, đại loại như vậy.
P/s: em còm để bài khỏi trôi thôi. Hhhh
Cũng tội mấy ảnh chứ bác! Bán ko được xe, 6 tháng tới tiền đâu nuôi con?
Mà các bác ơi! Nếu ly dị rồi bán được con cũ được giá thì chắc e cũng cưới con dợ mới liền, chờ hỏng nỗi 6 tháng đâu! Giúp các anh sêu 1 chút!

• Like
Reactions: Hưng04589
Hạng B2
24/2/15
410
379
63
36
Cũng tội mấy ảnh chứ bác! Bán ko được xe, 6 tháng tới tiền đâu nuôi con?
Mà các bác ơi! Nếu ly dị rồi bán được con cũ được giá thì chắc e cũng cưới con dợ mới liền, chờ hỏng nỗi 6 tháng đâu! Giúp các anh sêu 1 chút!
Năm sau bán bù được mà bác,năm sau bán như tôm tươi

Hạng B2
12/1/17
159
248
43
38
http://m.dantri.com.vn/su-kien/phai...-hop-tui-tien-nguoi-viet-2017062819442455.htm
Giờ này mà còn định hướng với lên kế hoạch thì chắc p đợi tới mùa quít quá. Ai đời vừa muốn pt lại vừa muốn đảm bảo thu ngân sách, món ngon cái gì cũng muốn thì xương xấu vất cho ai, lại đè dân ra ah. Thôi thì đành thở dài ngao ngán vậy, cũng may là nhìn ra sai lầm, hi vọng là roài cũng có một ngày dc cầm vô lăng con xe việt.
Ah, mà phó thủ tướng phát biểu thế này thì ae yên tâm 100% giá xe sang năm giảm nhé, ko ít thì nhiều thôi. Hehe

Hạng B2
7/10/14
180
989
93
http://m.dantri.com.vn/su-kien/phai...-hop-tui-tien-nguoi-viet-2017062819442455.htm
Giờ này mà còn định hướng với lên kế hoạch thì chắc p đợi tới mùa quít quá. Ai đời vừa muốn pt lại vừa muốn đảm bảo thu ngân sách, món ngon cái gì cũng muốn thì xương xấu vất cho ai, lại đè dân ra ah. Thôi thì đành thở dài ngao ngán vậy, cũng may là nhìn ra sai lầm, hi vọng là roài cũng có một ngày dc cầm vô lăng con xe việt.
Ah, mà phó thủ tướng phát biểu thế này thì ae yên tâm 100% giá xe sang năm giảm nhé, ko ít thì nhiều thôi. Hehe
Cái gì cũng muốn hết nên không cái gì ra cái gì, và cứ lòng vòng đi đâu cũng không biết nữa

• Like
Reactions: Jomsviking