Tập Lái
24/9/20
12
1
3
18
Mình muốn thuê tài xế chở gia đình đi du lịch 2 ngày 1 đêm bằng xe nhà. Các bác, anh chị nào có thể tư vấn giúp mình nên chọn Cty nào để tin tưởng giao xe cho tài xế qua đêm ko ạ.

Mình ở Saigon.
Cảm ơn mọi người trước!

Thuê tài xế đi du lịch ở đâu?

*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng D
4/7/13
1.552
6.101
133
Sài Gòn
Mình muốn thuê tài xế chở gia đình đi du lịch 2 ngày 1 đêm bằng xe nhà. Các bác, anh chị nào có thể tư vấn giúp mình nên chọn Cty nào để tin tưởng giao xe cho tài xế qua đêm ko ạ. Mình ở Saigon. Cảm ơn mọi người trước!
Đến tối thì lấy chìa khoá, sáng đưa lại là xong.

• Like
Reactions: Pencilmr
Hạng D
4/7/13
1.552
6.101
133
Sài Gòn
Mình muốn thuê tài xế chở gia đình đi du lịch 2 ngày 1 đêm bằng xe nhà. Các bác, anh chị nào có thể tư vấn giúp mình nên chọn Cty nào để tin tưởng giao xe cho tài xế qua đêm ko ạ. Mình ở Saigon. Cảm ơn mọi người trước!
Cụ thuê em là xong. Khuya cụ lấy lại chìa khóa, sáng đưa lại cho em để thực hiện nhiệm vụ. Dịch vụ chuyên nghiệp, thông thạo đường sá, ielts 7.0, giá chát.

• Haha
Reactions: onecar and solopidi
Hạng B1
17/8/19
51
25
18
40
Mình có cậu em chuyên lái xe cho một công ty, cậu ấy lái rất cẩn thận nhà ở bên quận 2. Bác có nhu cầu thì em giới thiệu cho

Tập Lái
7/6/15
27
69
13
35
E ĐÂY, NẾU CẦN INBOX E NHÉ

• Like
Tập Lái
24/9/20
12
1
3
18
Mình có cậu em chuyên lái xe cho một công ty, cậu ấy lái rất cẩn thận nhà ở bên quận 2. Bác có nhu cầu thì em giới thiệu cho
Cảm ơn Bác. Khi cần mình sẽ nhờ đến Bác.

Hạng B2
26/3/17
361
287
63
Nhà bè TP HCM
Mình ở q7 nếu đi mình chở cho, mình đi xa gia đình, kinh nghiệm du lịch gia đình cũng nhiều nếu cần pm minnhf chia sẽ kinh nghiệm đi cho kkk

• Like