Hạng B2
10/10/11
142
12
18
49
Re: RE: Thuê xe tập lái có người hướng dẫn

các bác cứ thuê xe tự lái làm 1 phát ra vũng tàu là lên tay ngay thôi. nhớ có bằng lái mới đi nhé

Hạng C
17/5/11
777
14
18

topic 2008
, giờ anh em OS chuẩn bị lái xe trâu hết òi .hok ai hoc lái 4B nữa . kakaka

Re:Thuê xe tập lái có người hướng dẫn

kingkong1982 nói:
Chào các bác. Tình hình em đã học lái được 20h, tạm gọi là biết lái. Hiện em đang muốn tìm thuê xe tập lái có người kèm (chưa dám lái 1 mình) thêm chừng 20-30h nữa trước khi lên kinh ứng thí vào cuối năm nay. Nhưng em thích tập lái ngoài đường nhiều hơn chứ tập lái trong mấy cái khu dân cư vắng hoe thì chán lắm ạ, với lại lái ngoài đường nhanh lên tay hơn.

Vì vậy bác nào biết ai hay chỗ nào cho thuê xe tập lái thích hợp nhu cầu của em thì cho em số dđ hay chỗ xe đậu giùm ạ, nhưng bác tài nào lịch sự chút. Hôm bữa em thuê Lanos 100k/h chỗ sân Thống Nhất, tập 2 giờ, ông tài xế chửi thề thấy ớn,:mad: mà tập khu Bình Tân vắng tanh như chùa bà đanh lái chán muốn chết.:(:( Nếu tập vậy thì thà khỏi tập cho rồi.[:'(][:'(]

Mong các bác giúp đỡ!!!:):)
Pác ra bãi xe đối diện sân Thống Nhất...tìm gặp xe của tài xế tên Sang nhe...e cũng nhờ có học qua pác này hướng dẫn...giờ vi vu...tay trái vô-lăng...tay phải sờ-đùi pác ah...
Chúc pác sớm thành tài nhen...

Hạng D
3/4/10
1.612
13
38
38

Giờ thuê xe mà mấy bác chưa có bằng lái mà chạy ngoài đường thì cũng hơi phiêu, lỡ mấy bác lúng túng đạp lộn ga thành xe điên nữa là chủ xe ăn cho hết. Em thấy mấy bác cứ tự tin mà chạy đi không sao đâu bác, hồi đó em tập được có 12 tiếng là thi, thi xong rồi tập 4 tiếng nữa là tự ôm xe chạy phà phà rồi, nói chung tập xe có người ngồi kế bên hoài sẽ làm bạn bị nhát tay đó.

Hạng C
3/5/08
965
4
18
53

Cho e hỏi 2 bác Mân và Nhẫn chạy xe gì vậy nhỉ

Hạng C
17/5/11
777
14