Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Triệu chứng dư Corticoid và kim loại nặng nó ra làm sao? ;) lo lắng lắm à. Nhưng mà đau nhức thì hết hẳn.
Người nhà em bịnh mãn tính. Bác sĩ bắt buộc phải cho dùng thuốc Corticoid, liều lượng cực ít. Tuy nhiên, vì đã uống trên 20 năm, nên loãng xương (phải uống kèm Canxi liên tục), thường xuyên đi kiểm tra thận, gan ... vì dễ bị suy mấy cơ quan này.

Còn kim loại nặng em không nhớ, anh Google xem.

Hạng B2
27/1/14
490
3.237
123
Em nghĩ anh nên dùng thử 2 ngày, biết đâu giống trường hợp bạn cùa bà xã em, mổ rồi đi lại vẫn đau.
Hiện tại e đi lại thì kg còn thốn như trước khi mổ, nhưng đầu gối còn sưng nên vẫn kg gập chân vào như bt được. E vẫn đang uống thuốc Tây. Đợi hết toa coi sao rồi có gì e nhờ a mua thuốc giùm. Thanks a trước nhé!

Hạng D
4/12/14
1.906
88.858
113
53
Hả, chơi nguyên dây luôn hả ? Ý mình là một lần mần mấy hột đen với xanh đó.
Nói thiệt, thấy người thân hết mình mới dám liều uống vô, mà uống 5 ngày nó chưa hết đau xương khớp hẳn, do hết thuốc nên thôi và nay đã hết cũng mừng.
Lo là có thể có kim loại nặng + corticic gì đó nó nằm trong cơ thể gây biến chứng. ...

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Nói thiệt, thấy người thân hết mình mới dám liều uống vô, mà uống 5 ngày nó chưa hết đau xương khớp hẳn, do hết thuốc nên thôi và nay đã hết cũng mừng.
Lo là có thể có kim loại nặng + corticic gì đó nó nằm trong cơ thể gây biến chứng. ...
Gặp tí thủy ngân, thì xong... :)

• Haha
Reactions: nospam