Hạng D
5/7/14
2.476
85.508
113
HCMC
Em đã thử thuốc, may mắn hết bệnh và vài người thân nữa cũng hết.
Nay lập thớt mới tránh cái thớt kia dài quá.

Loại này chữa đau xương, khớp, gân, sáng gói vàng, chiều gói đen
View attachment 2265203

Loại này chữa tê tay chân. sáng 1 gói, tối 1 gói.
View attachment 2265204

Theo như các tin đã nhận nhắn tuần này em sẽ mua dùm các oser sau đây.

1. vinhdoan: đã đỡ, em quên mất số lượng rồi làm ơn cập nhật, tuần trước em mua không kịp
  2. dutran: đã đỡ mua thêm 20 xương khớp, 30 tê tay chân
  3. tungnguyen90: 5 ngày khớp, 5 ngày tê chân/tay uống thử
Sáng thứ 2 em mang về SG mấy anh nhận ghé 290 NKKN nhé.
Số phone của em 0934oo7939, oser nào muốn mua nhắn tin cho em, nhớ ghi nick để em phân thuốc cho dễ.
Mua giùm nữa anh ơi

Hạng D
25/12/12
1.476
13.438
133
Tp.HCM
Cũng thằng em vợ, nó bị chèn mạch gì đó ở cổ tay dẫn tới tay phải bị tê không nhấc được vật 1kg, uống đại viên hồng thì hết, không phải mổ.
Bao nhiêu 1liều a ?
Đau lưng,mỏi cơ chân,hơi mỏi cổ có bớt k a ?

Hạng D
5/7/14
2.476
85.508
113
HCMC
Cũng thằng em vợ, nó bị chèn mạch gì đó ở cổ tay dẫn tới tay phải bị tê không nhấc được vật 1kg, uống đại viên hồng thì hết, không phải mổ.
Ba em nói vai phải tê, uống thấy đỡ.

Má em uống thuốc lang băm Tây Ninh + thuốc rừng này cũng nói đỡ. Chắc đợt này em cho chờ 5 ngày rồi uống tiếp.

• Like
Reactions: nospam
Hạng D
4/12/14
1.906
89.500
113
53
Bao nhiêu 1liều a ?
Đau lưng,mỏi cơ chân,hơi mỏi cổ có bớt k a ?
Chỉ có thử thôi chứ em có thầy thuốc đâu mà biết :)
1 gói 5k, mà uống 1 ngày 2 gói. Tính ra 10k/ngày.

Uống 5 ngày nếu giảm thì coi có bị triệu chứng kèm theo gì không, em vẫn sợ pha cái gì đó như anh bác sỹ skyder nói là có thể họ trộn corticoid + kim loại nặng gì đó.

Em uống thấy hết đã uống 2 tháng rồi, thằng em kế nhà ở quê uống cũng hết nên tin tưởng mà uống.

Hạng D
25/12/12
1.476
13.438
133
Tp.HCM

Uống 5 ngày nếu giảm thì coi có bị triệu chứng kèm theo gì không, em vẫn sợ pha cái gì đó như anh bác sỹ skyder nói là có thể họ trộn corticoid + kim loại nặng gì đó.

Em uống thấy hết đã uống 2 tháng rồi, thằng em kế nhà ở quê uống cũng hết nên tin tưởng mà uống.
A mua giúp e 10ngày nha,tks a !

• Like
Reactions: nospam
Hạng D
5/7/14
2.476
85.508
113
HCMC

Má em sợ uống thuốc tây, đợt rồi đi viện về cũng khen bác sĩ, được mấy hôm rồi vẫn tin lang băm hơn. Cũng kiểu truyền miệng mà uống thôi.

Đợt này uống thuốc rừng luôn, có vẻ lạc quan. Vậy thôi cũng được. Ai cũng có 1 cuộc đời, sống sao thấy vui thì sống, đỡ mất công má con cãi nhau.

• Like
Reactions: camau73
Hạng C
12/4/13
832
11.208
93
Bà chị ngoài quê bị viêm đa khớp dạng thấp, nghe nói bệnh này kg chưa được! Uống thuốc này ổn kg anh chủ! Ổn thì lấy giúp em 7 ngày đi anh!

Hạng D
4/12/14
1.906
89.500
113
53
Bà chị ngoài quê bị viêm đa khớp dạng thấp, nghe nói bệnh này kg chưa được! Uống thuốc này ổn kg anh chủ! Ổn thì lấy giúp em 7 ngày đi anh!
Người nào uống mà có tác dụng thì 2 ngày là cảm giác giảm hẳn, còn không thì thua, tìm thuốc khác thôi.
Em ghi nhận 7 ngày thuốc cho anh.

Hạng D
5/5/07
1.358
15.189
113
Không thành phần thuốc
Không pháp nhân chịu trách nhiệm
mà các bác dám bỏ vào miệng uống?????
ông bạn em, bị thoái hoá đốt sống. Mua thuốc noname của Malaysia xách tay về, uống thấy đỡ đau hẳn. 3 tháng bị phù thũng, em qua thấy vậy nói mang xét nghiệm, ra phần lớn là thuốc giảm đau chứ không chữa

Hạng D
4/12/14
1.906
89.500
113
53
Không thành phần thuốc
Không pháp nhân chịu trách nhiệm
mà các bác dám bỏ vào miệng uống?????
ông bạn em, bị thoái hoá đốt sống. Mua thuốc noname của Malaysia xách tay về, uống thấy đỡ đau hẳn. 3 tháng bị phù thũng, em qua thấy vậy nói mang xét nghiệm, ra phần lớn là thuốc giảm đau chứ không chữa
Uống nhiều không anh, em cũng lo mấy vụ này lắm.