Tập Lái
14/12/13
10
0
1
Xe thì quá thích, mỗi tội dịch vụ bán hàng thì bét nhè. Toàn sâu non và cực thiếu sự huấn luyện của bác Hải.((

Hạng B2
28/4/13
103
0
0
kurumakancoku nói:
Thương hiêu mới nên vẫn còn nhiều hạn chế nhưng Mazda sẽ ngày chiếm được cảm tình của khách hàng vì những sự đột phá về công nghệ , kiểu dáng.... 
Mazda mà là thương hiệu mới hã , bác có nhầm ko đấy.....????.....

Tập Lái
16/4/08
34
0
6
34
Sơn Đặng nói:
Xe thì quá thích, mỗi tội dịch vụ bán hàng thì bét nhè. Toàn sâu non và cực thiếu sự huấn luyện của bác Hải.((

Bác qua sale Khuê Mazda PMH xem có cải thiện tình hình không bác? Em mới lấy Mazda 6 bên sale Khuê thấy rất tận tình và chu đáo đó, người nhà em khó chịu mà còn hài lòng nữa

Hạng D
19/11/10
1.807
97
48
0933 805 284
CAP 51 nói:
kurumakancoku nói:
Thương hiêu mới nên vẫn còn nhiều hạn chế nhưng Mazda sẽ ngày chiếm được cảm tình của khách hàng vì những sự đột phá về công nghệ , kiểu dáng....
Mazda mà là thương hiệu mới hã , bác có nhầm ko đấy.....????.....
ý Em là mới ở thị trường Việt Nam thôi, chứ Em nó gần 90 tuổi rồi ạ ;)

Tập Lái
24/10/13
26
2
0
33
Mazda đạt đc con số này là ấn tượng rồi, dù xét về nhiều mặt còn thua Toy

Tập Lái
9/4/13
11
1
3
Xét về giá thì cũng ok. Nhưng dịch vụ thì chán chết luôn,
Hôm trước bạn em ra mua xe ở 68 lê văn lương hà nội, họ nói hỗ trợ đăng kí giao xe tận nhà cho khách, ko mất phí, chỉ nộp nghĩa vụ nhà nước thôi khi đó bạn em kí hợp đồng và trả hất tiền trướcluôn, hẹn một tuần sau lấy xe, gần đến ngày nó nhắn tin tât cả các khoản phí phải nộp trong đó có cả khoản này đây các bác.
1, cà số khung sm 200n
2, lót tay thuế 500 n
3, chi fi lót tay 2500n
4, công làm thủ tục ( cho nhân viên bán xe) 500n
Em thấy vậy túc không chịu được ra chửi nó, em bảo sao lại phải cho tiền nó bảo bọn em đi làm là phải thế, nghe vậy chán luôn, tức quá bảo hủy hợp đồng ko mua xe nhưng nó ko trả lai tiền chó má thế các bác ạ, thế là tự đi dăng kí luôn

Hạng B2
12/1/08
363
584
93
vinvision nói:
Xét về giá thì cũng ok. Nhưng dịch vụ thì chán chết luôn,
Hôm trước bạn em ra mua xe ở 68 lê văn lương hà nội, họ nói hỗ trợ đăng kí giao xe tận nhà cho khách, ko mất phí, chỉ nộp nghĩa vụ nhà nước thôi khi đó bạn em kí hợp đồng và trả hất tiền trướcluôn, hẹn một tuần sau lấy xe, gần đến ngày nó nhắn tin tât cả các khoản phí phải nộp trong đó có cả khoản này đây các bác.
1, cà số khung sm 200n
2, lót tay thuế 500 n
3, chi fi lót tay 2500n
4, công làm thủ tục ( cho nhân viên bán xe) 500n
Em thấy vậy túc không chịu được ra chửi nó, em bảo sao lại phải cho tiền nó bảo bọn em đi làm là phải thế, nghe vậy chán luôn, tức quá bảo hủy hợp đồng ko mua xe nhưng nó ko trả lai tiền chó má thế các bác ạ, thế là tự đi dăng kí luôn
Đăng ký ô tô giờ làm quái gì phải lót tay cho ai cái gì nữa, cà số khung số máy giờ thì đương nhiên bên bán hàng phải cung cấp cho bác rồi. Em nghĩ bác nên thông báo thẳng cho người có trách nhiệm phụ trách bán hàng của Mazda miền Bắc có số điện thoại trên Web của Vinamazda và giữ lại tin nhắn đó để làm chứng, nếu có thể thì Up lên đây để xác thực vì điều này làm ảnh hưởng đến uy tín bán hàng của một hãng xe, không có chứng cứ thì khó mà tuyết phục được.

Hạng B2
27/5/07
341
213
43
40
Sơn Đặng nói:
E vì không like dịch vụ bán hàng ngoài Bắc lắm, nên e lộn vào SG lấy xe :) trong SG e ưng 2 chỗ là Mazda Bến Thành (e trai sale tên Tâm) và Mazda Cộng Hòa (e trai sale tên Thọ), nhà e ở Bình Thạnh nên không qua Q7 đc vì xa, nhưng nghe khen bên đó cũng nhiệt tình. Nếu được bác thử xem sao nhé!