Hạng D
26/6/11
3.125
2.170
113
Đà Lạt 0918.525.070
em nghĩ Mazda đã từng và đang được ưa chuộng tại VN, cụ thể là rất nhiều bác vẫn đang kiếm tìm + sỡ hữu M323, M626, Pre, kể cả Ford Laser... và giá xe cũ Mazda tại VN cũng giữ giá khá ấn tượng ( cũng không thua TOY là mấy ).
chẳng qua chiến lược của Mazda chưa thực sự tốt tại thị trường VN mà thôi...

Last edited by a moderator:
Tập Lái
14/4/14
1
1
0
Tôi có xem chương trình đánh giá các dòng Sedan tầm trung trên kênh truyền hình nước ngoài, mấy chuyên gia bên đó đánh giá rất cao Mazda 3, còn Toyota Corolla thì bị đánh giá rất thấp, thậm chí ông chuyên gia đánh giá còn nói : Nhìn thấy chiếc Toyota Corolla là tôi đã ko muốn lái thử rồi. Chị tôi mới mua con Mazda 3 giá 650 triệu rất hài lòng, lái rất thể thao và nhiều tiện nghi chứ ko như Toyota Corolla cảm giác lái rất tầm thường, kiểu dáng nhìn già nua, trang bị tầm thường..

• Like
Reactions: mazdabp
Hạng B2
6/6/12
145
135
43
Các bác trong đại gia đình Mazda sướng nhé! Chúc mừng Mazda.

Hạng B2
30/3/14
332
770
93
YILKA nói:
Sơn Đặng nói:
Xe thì quá thích, mỗi tội dịch vụ bán hàng thì bét nhè. Toàn sâu non và cực thiếu sự huấn luyện của bác Hải.((
E vì không like dịch vụ bán hàng ngoài Bắc lắm, nên e lộn vào SG lấy xe :) trong SG e ưng 2 chỗ là Mazda Bến Thành (e trai sale tên Tâm) và Mazda Cộng Hòa (e trai sale tên Thọ), nhà e ở Bình Thạnh nên không qua Q7 đc vì xa, nhưng nghe khen bên đó cũng nhiệt tình. Nếu được bác thử xem sao nhé!
Vote cho em trai Thọ ( mazda cộng hoà ) rất nhiệt tình cả sau khi em đã lấy con mazda 6 ở đây !

Tập Lái
1/9/08
4
0
1
Chúc mừng MAZDA VN ! Bao gờ Mazda 3 Model 2014 về VN vậy mấy bác ?