Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
Bữa có thớt bàn về vấn đề này, em có rủ tầm chục anh em os hẹn nhau ở Marximart rồi đi quay đầu lần lượt xem các anh CSGT xử lý ntn :D
Chắc nó xách dép chạy luôn, chứ đứng đây k mần ăn chi đc....

• Like
Reactions: long265
Hạng F
1/6/15
5.555
28.809
113
, chưa hết sau khi em không tranh luận và không nói gì thêm với thượng uy hiền và quay lại xe thì người này tiếp tục sử dụng 1 điện thoại cá nhân thứ 2 (iphone 6) quay video toàn bộ chiếc xe em lái và lúc em ngồi lên ghế lái(thượng úy hiền đứng bên ghế tài) văn tục " ..ụ . .ẹ mầy.. 1p30, mày thích chứ gì 1p30 là xong ..ụ.. ẹ.."
Vô sổ bìa đen rồi nha cưng :D

• Like
Reactions: long265
Hạng D
30/4/14
1.139
16.685
113
Chắc thấy logo OS, gọi điện thoại nhờ trợ giúp thì có đồng đội có nick trong OS bảo "bữa giờ lão @dawmgoodman cùng "đồng bọn" đã thảo luận om xòm và theo câu chữ thì họ có lý, nếu mày lập biên bản là đảm bảo sẽ có ngay Đơn khiếu nại và có khi xếp cho mày về phòng uống nước suối, ngồi máy lạnh, photo văn thư nghe con".

Thế là ấm ức cho bác @ngotpro đi thôi "giờ đi hay không đi, còn muốn kiếm chuyện thì ..." hết clip không nghe tiếp được :3dcuoi:

Hạng F
22/10/09
8.170
30.306
113
bác chũ hên đó, về lý bác sai.. bản cấm rẻ trái là cấm luôn quay đầu, chú công an này củng ko thuộc bài. tuy nhiên biển cấm quay đầu thì vẫn cho quẹo trái nhe

Hạng D
30/4/14
1.139
16.685
113
bác chũ hên đó, về lý bác sai.. bản cấm rẻ trái là cấm luôn quay đầu, chú công an này củng ko thuộc bài. tuy nhiên biển cấm quay đầu thì vẫn cho quẹo trái nhe
Trên đời này, biên bản sai nó còn dám lập (vì không hiểu rõ luật hoặc tình huống) thì đừng nói chuyện nó đúng mà nó không dám lập.