Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
@Cakeo:
Tôi đọc cmt của bác, tôi nhận ra rằng bác là một người rất có kinh nghiệm sống, hẳn bác là người từng trãi. Những điều bác nói khong sai. Nhưng nó thể hiện rằng bác đang tôn thờ chủ nghĩa cá nhân. Với bác, những việc làm không mang lại lợi ích thiết thực cho ban than ( cân đo, đong đếm được , sờ được, thấy được) thì bác không làm. Có phải vậy không bác?
Tôi ủng hộ bác ngọt làm chuyện "bao đồng". Chính những cái chuyện bao đồng như của bác ngọt mới làm tăng tính hấp dẫn của diễn đàn thu hút sự tò mò, hiếu kỳ, ....của các thanh Vien trong diễn đàn trong đó có bác và tôi!
HAY!
ÍCH KỶ nữa bác!

Hạng B2
11/12/15
237
184
43
Có 1 số ng cứ lên mạng là thích "chém, thích chọc ngoáy, thích chữi cho sướng cái tay trc đã, sau đấy đọc bài post của ng ta sau". Nên nhiều khi biết cái gì muốn chia sẽ nhưng toàn gặp loại này riết cũng nãn.:3duongbia:
Em đồng ý với bác! Nhiều vị vào không đọc xem vấn đề đi tới đâu mà phán như thánh, nào là mua bằng mới không biết cấm rẽ là cấm quay. Trong khi đo đa phần những người bảo vệ quan điểm này thì trường là rất am hiểu luật.
:3duongbiahutthuoc:

• Like
Reactions: Honda 67
Hạng B2
11/12/15
237
184
43
Thấy cái hình vẽ quay đầu mà cố tình vẽ rẽ trái cho tới cái biển cấm oto là thấy quê rồi.
Pháp chế gì phát biểu "do ô tô quay đầu thì phải rẽ trái" luật thì làm gì có chuyện suy diễn. Cấm cái nào ra cái đó, Có biển cấm ô tô quay đầu thì chỗ nào muốn cấm thì gắn vô. Còn không thì dùng luôn biển 123a rối dùng biển phụ chú thích cho xe máy được đi. Lúc đó bắt thằng oto quay đầu xe mà cải thi thu bằng vĩnh viễn cũng tốt.

• Like
Reactions: ntt61
Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Dzụ này căng chắc tại anh Ngọt đem tên họ đồng chí thượng uý lên đây rao :))
Chuyện em đúng đi hay sai thì hắn cứ lập biên bản. em yêu cầu mà.. đằng này còn dở tính du côn hăm he..đoe dọa rồi còn nói lập sai thì giải tỏa, ngồi xổm lên luật pháp nên em phải nêu đúng đích danh!!!

Hạng D
30/9/10
1.166
339
83
Gọi vô xong cho đi , nó nghĩ ai cũng rảnh như nó hay sao.Thái độ thì du côn hống hách .Tthằng này mà còn giữ chức vụ ngày nào thì dân đen còn khổ với nó .

Hạng D
14/8/15
1.568
23.698
113
Chuyện em đúng đi hay sai thì hắn cứ lập biên bản. em yêu cầu mà.. đằng này còn dở tính du côn hăm he..đoe dọa rồi còn nói lập sai thì giải tỏa, ngồi xổm lên luật pháp nên em phải nêu đúng đích danh!!!
E đưa bà cái clip nó mất dạy lên đi Ngọt cho mọi người khỏi lăn tăn nữa.