Hạng D
3/8/09
3.541
1
0
44
Re:Đội bóng đá FFC và những trận cầu đỉnh cao!!!

Minh Pham nói:
botay nói:
@Lơ: botay

vì tình hình sức khoẻ không tốt nên không tiếp tục online. Xin chia tay OS. Em vẩn offline bình thường nha các Bác có gì ới Em 1 tiếng. Nick củ bị ban Ben10, FFC banned, botay. Admin vui lòng khoá vĩnh viển 3 nick này. Chào OS
Em vào hội FFC gần cả năm, mà mới biết bác là Ben10 tuần trước. Bác off thì không có em, em off thì không có bác...
Tôn trọng quyết định của bác, tuy rằng không vui cho lém. Hẹn gặp 18h ngày thứ sáu 20/5/2011
calm down bác Ben ơi. Chuyện nhỏ như con thỏ ... vậy mà ... bỏ đi sao đc. Em làm bác rận hay cha minh hay ai trong Thi ca làm bác rận bác bỏ đi còn hợp lý chứ ... chứ còn lại k quan tâm chi :)
Ngoài việc ọp ẹp còn vô đây 888, bơm vá, đâm, chọt, làm thơ, .... để giải tress nữa mà :)
p/s: bác chưa rửa GLK mới nha, hôm nay hay hôm nào rửa cái gạt kính trc đi :D

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Tien_mazda626 nói:
Minh Pham nói:
botay nói:

vì tình hình sức khoẻ không tốt nên không tiếp tục online. Xin chia tay OS. Em vẩn offline bình thường nha các Bác có gì ới Em 1 tiếng. Nick củ bị ban Ben10, FFC banned, botay. Admin vui lòng khoá vĩnh viển 3 nick này. Chào OS
Em vào hội FFC gần cả năm, mà mới biết bác là Ben10 tuần trước. Bác off thì không có em, em off thì không có bác...
Tôn trọng quyết định của bác, tuy rằng không vui cho lém. Hẹn gặp 18h ngày thứ sáu 20/5/2011
calm down bác Ben ơi. Chuyện nhỏ như con thỏ ... vậy mà ... bỏ đi sao đc. Em làm bác rận hay cha minh hay ai trong Thi ca làm bác rận bác bỏ đi còn hợp lý chứ ... chứ còn lại k quan tâm chi :)
Ngoài việc ọp ẹp còn vô đây 888, bơm vá, đâm, chọt, làm thơ, .... để giải tress nữa mà :)
Nơi này là nơi anh em mình vào giải ngân, có thêm bạn, giải stress chứ không phải là nơi vào kiếm tiền như một số người nên các bác đừng con rận ... không bỏ đi đâu hết ... ở lại mà còn chiến Chivas...:)

Hạng D
3/8/09
3.541
1
0
44

F1racer nói:
Tien_mazda626 nói:
Minh Pham nói:
botay nói:

Nơi này là nơi anh em mình vào giải ngân, có thêm bạn, giải stress chứ không phải là nơi vào kiếm tiền như một số người nên các bác đừng con rận ... không bỏ đi đâu hết ... ở lại mà còn chiến Chivas...:)
Bác F1 quá chuẩn.
P/s: Cao thủ ở lớp cơm "KHÉT" như bác baby, Connect, Xe_onnai, rongxe, ... em còn thấy có lúc mưa, lúc nắng chứ ông Ben thì nắng liên tục. Kinh thiệt :D

Hạng D
10/7/08
2.391
2.330
113

TUXEDO nói:
Em đã ghé qua nhà bác và đã để can xăng đầu hẻm không mang vô :D
có mang theo CMND không? không thì về lấy ngay nhé

Hạng B2
11/12/10
334
1
18

otosaigon nói:
Nhìn các gương mặt trên em mới biết FFC có nhiều thành viên ưu tứu ..giờ em mới biết mặc dù đã tham gia rất nhiều chương trình offline của FFC

Đọc cái còm men này thật ko thể tin đc là của Hải lơ viết ra. Cứ như lời trên thì em cũng chẳng thể đá cho GMFC được vì thật ra cho đến sáng 14/5 vừa rồi em mới lần đầu chính thức ra mắt GMFC và ra sân chiến luôn. Như vậy là em cũng ko phải người của đội GMFC rồi phải ko hả Hải lơ???
Thất vọng về 1 niềm tin. Có lẽ cần phải suy nghĩ lại về sân chơi mà mình đang tham gia thôi. Buồn, quá buồn!

Hạng D
2/6/10
1.597
11
38
32

babydriver nói:
Tiệc họp mặt Đội bóng đá FFC và lên kế hoạch cho những trận cầu đỉnh cao!!!

Hình này nè, đủ mặt ban bệ, nhà tài trợ :D
Sao toàn giao hữu với Công an và An ninh không vậy ?
Giao hữu với những đội này vì không cần cung cấp CMND và Hộ Chiếu. Vì họ "nhìn mặt" là biết quen hay không quen roài; không quen là loại ngay

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123

vkx3380 nói:
otosaigon nói:
Nhìn các gương mặt trên em mới biết FFC có nhiều thành viên ưu tứu ..giờ em mới biết mặc dù đã tham gia rất nhiều chương trình offline của FFC
Đọc cái còm men này thật ko thể tin đc là của Hải lơ viết ra. Cứ như lời trên thì em cũng chẳng thể đá cho GMFC được vì thật ra cho đến sáng 14/5 vừa rồi em mới lần đầu chính thức ra mắt GMFC và ra sân chiến luôn. Như vậy là em cũng ko phải người của đội GMFC rồi phải ko hả Hải lơ???
Thất vọng về 1 niềm tin. Có lẽ cần phải suy nghĩ lại về sân chơi mà mình đang tham gia thôi. Buồn, quá buồn!
Hải Lơ nghĩ gì, viết gì mình không cần hiểu nhưng bạn cũng đừng giả nai ngây ngô thực thà vậy chứ. Hình như luật OS quy định muốn tham gia đội bóng thì cầu thủ phải có nick OS trước 1.1.2011 chứ không buộc phải tham gia chi hội nào cả thì phải ...

Hạng D
13/1/11
1.235
44
48
13

babydriver nói:

Hình này nè, đủ mặt ban bệ, nhà tài trợ :D
Sao toàn giao hữu với Công an và An ninh không vậy ?
Cầu thủ ngồi giữa "chân trắng" đá tập chung với đội áo đen "cầm bảng tên" đá rất kinh

Hạng D
17/2/11
1.569
3.019
113

Hix, thứ 6 em đi làm sinh viên. không biết sao đây

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Mới đi họp kín với bác Hội phó TFC về nhiều cái vui lém:D
Mình sẽ có trận giao lưu với TFC và nếu được thì làm chuyến giao lưu caravan chung luôn:)