Hạng B2
11/12/10
334
1
18
Re:Đội bóng đá FFC và những trận cầu đỉnh cao!!!

ruametocdo nói:
vkx3380 nói:
otosaigon nói:
Nhìn các gương mặt trên em mới biết FFC có nhiều thành viên ưu tứu ..giờ em mới biết mặc dù đã tham gia rất nhiều chương trình offline của FFC
Đọc cái còm men này thật ko thể tin đc là của Hải lơ viết ra. Cứ như lời trên thì em cũng chẳng thể đá cho GMFC được vì thật ra cho đến sáng 14/5 vừa rồi em mới lần đầu chính thức ra mắt GMFC và ra sân chiến luôn. Như vậy là em cũng ko phải người của đội GMFC rồi phải ko hả Hải lơ???
Thất vọng về 1 niềm tin. Có lẽ cần phải suy nghĩ lại về sân chơi mà mình đang tham gia thôi. Buồn, quá buồn!
Hải Lơ nghĩ gì, viết gì mình không cần hiểu nhưng bạn cũng đừng giả nai ngây ngô thực thà vậy chứ. Hình như luật OS quy định muốn tham gia đội bóng thì cầu thủ phải có nick OS trước 1.1.2011 chứ không buộc phải tham gia chi hội nào cả thì phải ...

Cám ơn bác đã trích luật giúp em. Em hiểu và biết như vậy. Nhưng...

Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113

reddevil nói:
Em muốn mời hội nhà mình thi đấu giao hữu với đội bóng của em được không ạ? Post bài ở bên kia không thấy bác nào trả lời nên em post ở đây. Nếu được thì các bác vui lòng báo em biết trước để chuẩn bị sân và tập hợp đội bóng. Thank các bác!:)

Đội bóng chúng em rất sẵn lòng giao lưu với các bác! Để chúng em lên kế hoạch sắp xếp thời gian và địa điểm rồi sẽ thông báo với bác nhé!

Hạng D
20/4/05
1.045
35
48
44
Sai Gon
www.phamgiasaigon.com

ronglua nói:
reddevil nói:
Em muốn mời hội nhà mình thi đấu giao hữu với đội bóng của em được không ạ? Post bài ở bên kia không thấy bác nào trả lời nên em post ở đây. Nếu được thì các bác vui lòng báo em biết trước để chuẩn bị sân và tập hợp đội bóng. Thank các bác!:)

Đội bóng chúng em rất sẵn lòng giao lưu với các bác! Để chúng em lên kế hoạch sắp xếp thời gian và địa điểm rồi sẽ thông báo với bác nhé!
Bác xác nhận dùm em thời gian thôi. Tốt nhất là cuối tuần Thứ Bảy hoặc Chủ Nhật. Sân thì nhà em có sẳn bác ạ.

Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113

Đội bóng bên bác đá sân nào vậy ạ? Mà thứ bảy hay chủ nhật thì mình đá vào mấy giờ vậy bác?

Hạng D
20/4/05
1.045
35
48
44
Sai Gon
www.phamgiasaigon.com

@ronglua: Tụi em thường đá ở sân A2, chi tiết bác xem ở đây giúp em nhé: [link]http://www.redclub.com.vn[/link] hoặc [link]http://www.bongdamini.vn. [/link]
Giờ đội bóng của em hay đá là 20g30-22g thứ 5 hàng tuần bác ạh.

Nếu như giao lưu thì em nghĩ nên đá thứ Bảy, Chủ Nhật từ 16g-18g hoặc 18g-20g. Vì là sân nhà nên em có thể xếp sân được. Bác khỏi lăn tăn vụ sân, chỉ cần confirm cho em giờ và ngày chính xác là được rồi. :D

Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113

Cảm ơn bác! Em hội ý với đội bóng xong sẽ PM cho bác!

Hạng D
20/4/05
1.045
35
48
44
Sai Gon
www.phamgiasaigon.com

Ok bác. Tuần này không đá được vì phải đóng cửa đi bầu cử. Những tuần tiếp theo thì okie.:)

VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM

Quỷ đỏ tranh thủ quá nha, hôm nào anh đưa gà anh lên đăng ký đá nhớ giảm tiền sân nha.

Hạng D
20/4/05
1.045
35
48
44
Sai Gon
www.phamgiasaigon.com

sushi3t nói:
Quỷ đỏ tranh thủ quá nha, hôm nào anh đưa gà anh lên đăng ký đá nhớ giảm tiền sân nha.
Em có tranh thủ gì đâu anh? Chẳng qua là muốn giao lưu học hỏi thôi mà.;)
Anh mà mang gà lên thì báo trước cho em biết nha, để em mài sẳn dao cho nó bén.

p/s: với lại em cũng có ý định xem giò xem cẳng đội bóng FFC như thế nào?:cool: Nếu đủ chuẩn thì mời đội tham dự giải thường niên do công ty em tổ chức vào tháng 10 hoặc tháng 11 hàng năm.:) Năm rồi có mấy đội của OS tham dự nhưng thua nhiều quá em đâm ra ngại, sợ các bác tốn tiền đóng phí tham dự mà chỉ đá được có 3 trận vòng bảng.:p

Hạng D
20/1/11
2.133
7
38

reddevil nói:
sushi3t nói:
Em có tranh thủ gì đâu anh? Chẳng qua là muốn giao lưu học hỏi thôi mà.;)
Anh mà mang gà lên thì báo trước cho em biết nha, để em mài sẳn dao cho nó bén.

p/s: với lại em cũng có ý định xem giò xem cẳng đội bóng FFC như thế nào?:cool: Nếu đủ chuẩn thì mời đội tham dự giải thường niên do công ty em tổ chức vào tháng 10 hoặc tháng 11 hàng năm.:) Năm rồi có mấy đội của OS tham dự nhưng thua nhiều quá em đâm ra ngại, sợ các bác tốn tiền đóng phí tham dự mà chỉ đá được có 3 trận vòng bảng.:p
F1, Phan Tèo kìa, tập hợp đội bóng trước giao lưu, sau kiếm cơm thêm đê. FFC tập hợp đội bóng cũng khá lâu thế mà bác không mời FFC ra múa 1 trận. Em rận nè
. Mà Ông HLV phan tèo này ác lắm, giao hữu là cứ bắt thi ca ra mà hốt banh về. Kỳ này bài ngửa rồi hiện hình đi HLV tèo và ông bầu F1 ơi.