Hạng D
27/10/07
1.154
16
38
Re:Tiệc ra mắt thành viện mới của chi hội FFC

e nhớ lúc trước có đăng ký thành viên hội ford sao bác rồng k cập nhật em.
bàu lạch là gần chỗ dự án của e mừ, buồn bác ghê

Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113

Thôi đừng giận...thương thương...hehe....
Chắc tại bác ít xuất hiện quá nên nick của bác trôi về...nơi xa nên em quên cập nhật rùi. Só rì só rì!!!
Ngày mai mà bác ghé Bàu Lạch được thì hay quá! Nếu không thì tối thứ 7 tuần sau bác cùng tham dự tiệc ra mắt thành viên luôn nha bác!

Hạng D
29/5/12
1.201
27
48
11

bác chọn ngày thứ bảy cuối tuần là ok đó bác.
Hy vọng gặp đầy đủ anh em chiến hữu

Hạng B1
2/3/10
76
0
6
SG
ronglua nói:
:oops:Em tạm cập nhật danh sách các bác sẽ ra mắt thành viên mới của chi hội FFC trong dịp tới này nhé! <span style=""color: #ff0000;"">Các bác chuẩn bị tinh thần</span>...chiến nha

(*): Những bác đăng ký thành viên nhưng không có số điện thoại để em liên lạc được

Các bác thành viên mới chú ý, do thời buổi kinh tế khó khăn, làm ăn không được thuận giò xuôi bướm, nên bác chi hội phó ronglua thực thi chính sách thắt lưng buột bụng, các thành viên mới tham gia ra mắt chỉ cần chuẩn bị tinh thần thôi, ngoài ra những cái khác bỏ qua.
Em xin phép được thay mặt, chân thành cám ơn chi hoi phó. :D:D:D

MB của em: 0932668128

Hạng D
24/8/11
2.057
121
63
39
Bình Tân
OOOO nói:
ronglua nói:
:oops:Em tạm cập nhật danh sách các bác sẽ ra mắt thành viên mới của chi hội FFC trong dịp tới này nhé! <span style=""color: #ff0000;"">Các bác chuẩn bị tinh thần</span>...chiến nha

(*): Những bác đăng ký thành viên nhưng không có số điện thoại để em liên lạc được

Các bác thành viên mới chú ý, do thời buổi kinh tế khó khăn, làm ăn không được thuận giò xuôi bướm, nên bác chi hội phó ronglua thực thi chính sách thắt lưng buột bụng, các thành viên mới tham gia ra mắt chỉ cần chuẩn bị tinh thần thôi, ngoài ra những cái khác bỏ qua.
Em xin phép được thay mặt, chân thành cám ơn chi hoi phó. :D:D:D

MB của em: 0932668128
nói vậy sợ bác Ròng khè ra lửa mất, thôi anh em mình, 20 mạng, hùn lại mua 1 chai chivas là ok rồi hen bác Âu-đì